โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : อ่างทองดวลชัยนาท, อุทัยดวลกำแพงเพชร

โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : อ่างทองดวลชัยนาท, อุทัยดวลกำแพงเพชรGoal Thailand
Thai League 3Songkhla vs ปัตตานีเกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานี vs ม. นอร์ทกรุงเทพSurat Thani City vs ตรังMuang Loei Unitedสพล. สมุทรสาครชัยภูมิ ยูไนเต็ด vs ศรีสะเกษJalor City vs สตูล ยูไนเต็ดArmy vs ม. เกษมบัญฑิตศรีสะเกษพิษณุโลก vs อุตรดิตถ์Nakhon Mae Sot Unitedมาบตาพุด นาวิกโยธินChainat Unitedน่านหัวหิน ซิตี้จันทบุรี vs Bankhai UnitedHuai Thalaeng Unitedอ่างทองอ่างทอง vs Chainat UnitedบางกอกPrime BangkokBanbuengม. เกษมบัญฑิตกองเรือยุทธการ เอฟซีตรังชัยภูมิ ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที เอฟซีน่าน vs Chiangrai LannaKhonkaen Mordindangสมุทรปราการ vs Muangnontจามจุรี ยูไนเต็ดThonburi Unitedศรีสะเกษ ยูไนเต็ดYasothonนรา ยูไนเต็ดSurin SugarPattaya Discoveryฉะเชิงเทราพัทลุงอัสสัมชัญ ธนบุรี vs Kanchanaburiสมุทรปราการนครศรีธรรมราช vs สุราษฎร์ธานีNorthern Tak United vs Wat Bot CityMuangnontSiam vs นนทบุรีศรีสะเกษ ยูไนเต็ด vs Muang Loei UnitedKhonkaen Mordindang vs อุบล ยูเอ็มที เอฟซีกบินทร์บุรี vs KohkwangKanchanaburiอุทัยธานี vs กำแพงเพชรPathum Thani Universityม. นอร์ทกรุงเทพสตูล ยูไนเต็ดArmyKohkwangกระบี่ vs พัทลุงNakhon Mae Sot United vs See KwaeThonburi United vs บางกอกPattaya Dolphins vs ฉะเชิงเทราPrime Bangkok vs Inter Bangkokเชียงรายเชียงราย vs Maejo UnitedUdon United vs มหาสารคาม ยูไนเต็ดกบินทร์บุรีพิษณุโลกYoung Singh UnitedสกลนครระยองKanjanapat GroupSiamBanbueng vs มาบตาพุด นาวิกโยธินนครศรีธรรมราชนนทบุรีUdon UnitedSurin Sugar vs สกลนครBankhai UnitedMaejo UnitedSaraburi UnitedปัตตานีACDCJalor CityWelfare Royal Air Forceอัสสัมชัญ ธนบุรีเกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานีNorthern Tak UnitedACDC vs กองเรือยุทธการ เอฟซีจันทบุรีSee KwaeWat Bot Cityนรา ยูไนเต็ด vs Young Singh UnitedHuai Thalaeng United vs YasothonPathum Thani University vs หัวหิน ซิตี้อุทัยธานีกำแพงเพชรSaraburi United vs Bang Pa-inMH Khon Surat Cityอุตรดิตถ์

ฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก (ไทยลีก 3) ฤดูกาล 2021-22 แข่งขันครบทั้ง 6 โซนในสุดสัปดาห์นี้ ตามโปรแกรมวันที่ 23-24 ตุลาคม 2564 เช็คโปรแกรมครบทุกคู่ได้ที่นี่

โปรแกรมฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก 2021-22

วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล (นัดที่ 6)
เวลา 15.30 น. ทหารอากาศ เอฟซี พบ จามจุรี ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. ทหารบก เอฟซี พบ ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี
เวลา 15.30 น. สมุทรปราการ เอฟซี พบ เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี

โซนเหนือ (นัดที่ 7)
เวลา 15.30 น. นอร์ทเทิร์นตาก ยูไนเต็ด พบ วัดโบสถ์ ซิตี้
เวลา 15.30 น. น่าน เอฟซี พบ เชียงราย ล้านนา
เวลา 18.00 น. อุทัยธานี เอฟซี พบ กำแพงเพชร เอฟซี

โซนใต้ (นัดที่ 7)
เวลา 15.30 น. กระบี่ เอฟซี พบ พัทลุง เอฟซี
เวลา 16.00 น. นรา ยูไนเต็ด พบ ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. สงขลา เอฟซี พบ ปัตตานี เอฟซี

โซนตะวันออก (นัดที่ 6)
เวลา 15.30 น. ปลวกแดง ยูไนเต็ด พบ สระแก้ว เอฟซี
เวลา 16.00 น. พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด พบ ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี
เวลา 16.00 น. จันทบุรี เอฟซี พบ บ้านค่าย ยูไนเต็ด

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดที่ 7)
เวลา 15.30 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด พบ เมืองเลย ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี พบ สกลนคร ทรูวิชั่น เอฟซี
เวลา 15.30 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี พบ ศรีสะเกษ เอฟซี

โซนตะวันตก (นัดที่ 6)
เวลา 15.30 น. อ่างทอง เอฟซี พบ ชัยนาท ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. มหาวิทยาลัยปทุมธานี พบ หัวหิน ซิตี้
เวลา 15.30 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด พบ สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี

วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล (นัดที่ 6)
เวลา 15.30 น. สยาม เอฟซี พบ นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
เวลา 15.30 น. เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด พบ มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
เวลา 15.30 น. พราม แบงค็อก พบ อินเตอร์ แบงค็อก
เวลา 15.30 น. ธนบุรี ยูไนเต็ด พบ บางกอก เอฟซี

โซนเหนือ (นัดที่ 7)
เวลา 15.30 น. นครแม่สอด ยูไนเต็ด พบ สี่แคว ซิตี้
เวลา 15.30 น. พิษณุโลก เอฟซี พบ อุตรดิตถ์ ศักดิ์สยาม เอฟซี
เวลา 17.00 น. เชียงราย ซิตี้ พบ แม่โจ้ ยูไนเต็ด

โซนใต้ (นัดที่ 7)
เวลา 15.30 น. ยาลอ ซิตี้ พบ สตูล ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. เอ็มเอชคอน สุราษฏร์ฯ ซิตี้ พบ ตรัง เอฟซี
เวลา 16.30 น. นครศรีฯ ยูไนเต็ด พบ สุราษฏร์ธานี เอฟซี

อ่านบทความต่อด้านล่าง

โซนตะวันออก (นัดที่ 6)
เวลา 15.30 น. สอ.รฝ. เอฟซี พบ กองเรือยุทธการ
เวลา 15.30 น. บ้านบึง เอฟซี พบ นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี
เวลา 15.30 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด พบ อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดที่ 7)
เวลา 15.30 น. ขอนแก่นมอดินแดง ฟุตบอลคลับ พบ อุบล ครัวนภัส เอฟซี
เวลา 15.30 น. อุดร ยูไนเต็ด พบ มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี
เวลา 15.30 น. นครราชสีมา ยูไนเต็ด พบ ยโสธร เอฟซี

โซนตะวันตก (นัดที่ 6)
เวลา 15.30 น. กาญจนพัฒน์ เอฟซี พบ ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สระบุรี ยูไนเต็ด พบ บางปะอิน อยุธยา เอฟซี