ข่าว ไลฟ์สกอร์
Thai League 3

โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : ปัตตานีซัดนรา, พัทยาดวลบ้านค่าย

18:47 GMT+7 12/11/21
โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : ปัตตานีซัดนรา, พัทยาดวลบ้านค่าย
ไทยลีก 3 เดินหน้าฟาดแข้งอย่างต่อเนื่องทั้ง 6 โซนในสุดสัปดาห์นี้ เช็คโปรแกรมครบทุกคู่ได้ที่นี่

ฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก (ไทยลีก 3) ฤดูกาล 2021-22 แข่งขันครบทั้ง 6 โซนในสุดสัปดาห์นี้ ตามโปรแกรมวันที่ 13-14 พฤศจิกายน 2564 เช็คโปรแกรมครบทุกคู่ได้ที่นี่

โปรแกรมฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก 2021-22

วันเสาร์ที่ 13 พฤศจิกายน 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด พบ บางกอก เอฟซี
เวลา 15.30 น. อินเตอร์ แบงค็อก พบ นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
เวลา 15.30 น. ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี พบ จามจุรี ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สมุทรปราการ เอฟซี พบ สยาม เอฟซี

โซนเหนือ (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. อุตรดิตถ์ ศักดิ์สยาม เอฟซี พบ นครแม่สอด ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. วัดโบสถ์ ซิตี้ พบ กำแพงเพชร เอฟซี
เวลา 16.00 น. แม่โจ้ ยูไนเต็ด พบ พิษณุโลก เอฟซี

โซนใต้ (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. ยาลอ ซิตี้ พบ นครศรี ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. พัทลุง เอฟซี พบ ป่าตอง ซิตี้
เวลา 16.15 น. ปัตตานี เอฟซี พบ นรา ยูไนเต็ด

โซนตะวันออก (นัดที่ 9)
เวลา 15.30 น. ปลวกแดง ยูไนเต็ด พบ สอ.รฝ. เอฟซี
เวลา 15.30 น. กองเรือยุทธการ พบ บ้านบึง เอฟซี
เวลา 16.00 น. สระแก้ว เอฟซี พบ ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด พบ ยโสธร เอฟซี
เวลา 15.30 น. ขอนแก่นมอดินแดง ฟุตบอลคลับ พบ นครราชสีมา ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. อุดร ยูไนเต็ด พบ ศรีสะเกษ เอฟซี

โซนตะวันตก (นัดที่ 9)
เวลา 15.30 น. หัวหิน ซิตี้ พบ กาญจนพัฒน์ เอฟซี
เวลา 15.30 น. สมุทรสงคราม เอฟซี พบ สระบุรี ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด พบ บางปะอิน อยุธยา เอฟซี

วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ พบ เอสทีเค เมืองนนท์ฯ
เวลา 15.30 น. ทหารบก เอฟซี พบ ทหารอากาศ เอฟซี
เวลา 15.30 น. ธนบุรี ยูไนเต็ด พบ พราม แบงค็อก

โซนเหนือ (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. เชียงราย ล้านนา พบ เชียงราย ซิตี้
เวลา 15.30 น. นอร์ทเทิร์นตาก ยูไนเต็ด พบ สี่แคว ซิตี้
เวลา 18.00 น. อุทัยธานี เอฟซี พบ น่าน เอฟซี

โซนใต้ (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. กระบี่ เอฟซี พบ สตูล ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สุราษฏร์ธานี เอฟซี พบ ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
เวลา 16.30 น. สงขลา เอฟซี พบ เอ็มเอชคอน สุราษฏร์ฯ ซิตี้

โซนตะวันออก (นัดที่ 9)
เวลา 15.30 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด พบ พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี พบ สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. จันทบุรี เอฟซี พบ อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. อุบล ครัวนภัส เอฟซี พบ สกลนคร ทรูวิชั่น เอฟซี
เวลา 15.30 น. มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี พบ เมืองเลย ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี พบ สุรินทร์ ซิตี้

โซนตะวันตก (นัดที่ 9)
เวลา 15.30 น. ชัยนาท ยูไนเต็ด พบ ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี พบ อ่างทอง เอฟซี