โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : นครศรีบุกพัทลุง, อุทัยเยือนวัดโบสถ์

โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : นครศรีบุกพัทลุง, อุทัยเยือนวัดโบสถ์Goal Thailand
Thai League 3สพล. สมุทรสาคร vs Saraburi Unitedกำแพงเพชร vs พิษณุโลกWat Bot City vs อุทัยธานีMuang Loei UnitedMaejo United vs อุตรดิตถ์สุรินทร์สพล. สมุทรสาครKohkwang vs Bankhai Unitedสุรินทร์ vs Udon Unitedศรีสะเกษมาบตาพุด นาวิกโยธินNakhon Mae Sot Unitedนนทบุรี vs Prime BangkokChainat Unitedน่านหัวหิน ซิตี้Huai Thalaeng Unitedอ่างทองสกลนคร vs Khonkaen MordindangKanchanaburi vs สมุทรสงครามบางกอกPrime Bangkokน่าน vs See KwaeBanbuengม. เกษมบัญฑิตกองเรือยุทธการ เอฟซีตรังอุบล ยูเอ็มที เอฟซีInter Bangkok vs SiamKhonkaen Mordindangจามจุรี ยูไนเต็ดThonburi Unitedสมุทรสงครามศรีสะเกษ ยูไนเต็ดนรา ยูไนเต็ดYasothonSurin SugarPattaya DiscoveryฉะเชิงเทราPatong Cityพัทลุง vs นครศรีธรรมราชพัทลุงสตูล ยูไนเต็ด vs ตรังสมุทรปราการChiangrai Lanna vs Northern Tak UnitedMuangnontYoung Singh United vs Surat Thani CityKanchanaburiPathum Thani Universityม. นอร์ทกรุงเทพสตูล ยูไนเต็ดมหาสารคาม ยูไนเต็ด vs Huai Thalaeng UnitedMuangnont vs Welfare Royal Air ForceArmyKohkwangJalor City vs กระบี่ฉะเชิงเทรา vs BanbuengเชียงรายYoung Singh Unitedกบินทร์บุรีพิษณุโลกบางกอก vs Armyสกลนครระยองม. เกษมบัญฑิต vs เกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานีSiamนครศรีธรรมราชMuang Loei United vs Surin SugarนนทบุรีBankhai UnitedUdon UnitedMaejo UnitedChainat United vs Pathum Thani UniversitySaraburi Unitedจามจุรี ยูไนเต็ด vs สมุทรปราการACDCWelfare Royal Air ForceJalor Cityอัสสัมชัญ ธนบุรีสุราษฎร์ธานี vs นรา ยูไนเต็ดNorthern Tak Unitedเกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานีม. นอร์ทกรุงเทพ vs Thonburi Unitedสระแก้ว ซิตี้ vs ACDCBang Pa-in vs อ่างทองจันทบุรีWat Bot CitySee KwaeอุทัยธานีกำแพงเพชรMH Khon Surat Cityอุตรดิตถ์กระบี่Nakhon Mae Sot United vs เชียงรายกองเรือยุทธการ เอฟซี vs Pattaya DolphinsPatong City vs SongkhlaBang Pa-inหัวหิน ซิตี้ vs อัสสัมชัญ ธนบุรี

ฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก (ไทยลีก 3) ฤดูกาล 2021-22 แข่งขันครบทั้ง 6 โซนในสุดสัปดาห์นี้ ตามโปรแกรมวันที่ 16-17 ตุลาคม 2564 เช็คโปรแกรมครบทุกคู่ได้ที่นี่

โปรแกรมฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก 2021-22

วันเสาร์ที่ 16 ตุลาคม 2564

[โซนกรุงเทพและปริมณฑล] นัดที่ 5
เวลา 15.30 น. จามจุรี ยูไนเต็ด พบ สมุทรปราการ เอฟซี
เวลา 15.30 น. บางกอก เอฟซี พบ ทหารบก เอฟซี
เวลา 15.30 น. ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี พบ เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ พบ ธนบุรี ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์ พบ พราม แบงค็อก

[โซนเหนือ] นัดที่ 6
เวลา 15.30 น. เชียงราย ล้านนา นอร์ทเทิร์นตาก ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. น่าน เอฟซี พบ สี่แคว ซิตี้
เวลา 15.30 น. วัดโบสถ์ ซิตี้ พบ อุทัยธานี เอฟซี
เวลา 16.00 น. แม่โจ้ ยูไนเต็ด พบ อุตรดิตถ์ ศักดิ์สยาม เอฟซี

[โซนใต้] นัดที่ 6
เวลา 15.30 น. สตูล ยูไนเต็ด พบ ตรัง เอฟซี
เวลา 16.00 น. ป่าตอง ซิตี้ พบ สงขลา เอฟซี
เวลา 16.00 น. ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด พบ เอ็มเอชคอน สุราษฏร์ฯ ซิตี้

[โซนตะวันออก] นัดที่ 5
เวลา 15.30 น. อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด พบ บ้านค่าย ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด พบ ปลวกแดง ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี พบ จันทบุรี เอฟซี
เวลา 18.00 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี พบ บ้านบึง เอฟซี

[โซนตะวันออกเฉียงเหนือ] นัดที่ 6
เวลา 15.30 น. มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี พบ นครราชสีมา ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สกลนคร ทรูวิชั่น เอฟซี พบ ขอนแก่นมอดินแดง ฟุตบอลคลับ
เวลา 15.30 น. อุบล ครัวนภัส เอฟซี พบ ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด

[โซนตะวันตก] นัดที่ 5
เวลา 15.30 น. หัวหิน ซิตี้ พบ อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี พบ สมุทรสงคราม เอฟซี

วันอาทิตย์ที่ 17 ตุลาคม 2564

[โซนกรุงเทพและปริมณฑล] นัดที่ 5
เวลา 15.30 น. อินเตอร์ แบงค็อก พบ สยาม เอฟซี
เวลา 15.30 น. เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี พบ ทหารอากาศ เอฟซี

[โซนเหนือ] นัดที่ 6
เวลา 15.30 น. กำแพงเพชร เอฟซี พบ พิษณุโลก เอฟซี
เวลา 15.30 น. นครแม่สอด ยูไนเต็ด พบ เชียงราย ซิตี้

[โซนใต้] นัดที่ 6
เวลา 15.30 น. พัทลุง เอฟซี พบ นครศรี ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สุราษฏร์ธานี เอฟซี พบ นรา ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. ยาลอ ซิตี้ พบ กระบี่ เอฟซี

อ่านบทความต่อด้านล่าง

[โซนตะวันออก] นัดที่ 5
เวลา 15.30 น. กองเรือยุทธการ พบ พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. สระแก้ว เอฟซี พบ สอ.รฝ.เอฟซี

[โซนตะวันออกเฉียงเหนือ] นัดที่ 6
เวลา 15.30 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด พบ สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี
เวลา 15.30 น. ศรีสะเกษ เอฟซี พบ ยโสธร เอฟซี
เวลา 15.30 น. สุรินทร์ ซิตี้ พบ อุดร ยูไนเต็ด

[โซนตะวันตก] นัดที่ 5
เวลา 15.30 น. บางปะอิน อยุธยา เอฟซี พบ อ่างทอง เอฟซี
เวลา 15.30 น. ชัยนาท ยูไนเต็ด พบ มหาวิทยาลัยปทุมธานี
เวลา 15.30 น. ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด พบ สระบุรี ยูไนเต็ด