โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : ดาร์บี้เมืองนนท์, พิษณุโลกท้าชนอุทัย

โปรแกรมมังกรฟ้า ลีก (T3) : ดาร์บี้เมืองนนท์, พิษณุโลกท้าชนอุทัยGOAL Thailand
Thai League 3Siam vs Prime BangkokACDC vs Bankhai UnitedMuang Loei UnitedYoung Singh United vs ตรังสุรินทร์สพล. สมุทรสาครสมุทรปราการ vs Armyศรีสะเกษมาบตาพุด นาวิกโยธินNakhon Mae Sot Unitedน่านหัวหิน ซิตี้อ่างทองอุตรดิตถ์ vs Northern Tak UnitedบางกอกKohkwang vs สระแก้ว ซิตี้Prime Bangkokม. เกษมบัญฑิตBanbuengกองเรือยุทธการ เอฟซีอ่างทอง vs อัสสัมชัญ ธนบุรีพัทลุง vs นรา ยูไนเต็ดตรังชัยภูมิ ยูไนเต็ดJalor City vs ปัตตานีเชียงราย vs Wat Bot Cityอุบล ยูเอ็มที เอฟซีชัยภูมิ ยูไนเต็ด vs Muang Loei UnitedKhonkaen Mordindangจามจุรี ยูไนเต็ดThonburi Unitedสมุทรสงครามศรีสะเกษ ยูไนเต็ดนรา ยูไนเต็ดYasothonSurin SugarPattaya Discoveryศรีสะเกษ vs สกลนครSaraburi United vs หัวหิน ซิตี้ฉะเชิงเทราพัทลุงPatong CitySee Kwae vs Chiangrai LannaสมุทรปราการPatong City vs สตูล ยูไนเต็ดMuangnontKanchanaburiม. นอร์ทกรุงเทพ vs ม. เกษมบัญฑิตPathum Thani Universityม. นอร์ทกรุงเทพสตูล ยูไนเต็ดArmyKohkwangPathum Thani University vs Kanjanapat GroupWelfare Royal Air Force vs บางกอกเชียงรายพิษณุโลกYoung Singh Unitedกบินทร์บุรีสกลนครระยองBang Pa-in vs KanchanaburiSiamKanjanapat GroupWat Bot Cityสุรินทร์ vs มหาสารคาม ยูไนเต็ดนครศรีธรรมราชนนทบุรีUdon UnitedBankhai Unitedนครศรีธรรมราช vs SongkhlaMaejo Unitedกระบี่ vs สุราษฎร์ธานีSaraburi UnitedปัตตานีACDCJalor CityWelfare Royal Air Forceอัสสัมชัญ ธนบุรีเกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานีNorthern Tak UnitedMaejo United vs กำแพงเพชรจามจุรี ยูไนเต็ด vs Inter BangkokKhonkaen Mordindang vs ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดจันทบุรีNakhon Mae Sot United vs น่านThonburi United vs เกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานีSee KwaeBanbueng vs ระยองพิษณุโลก vs อุทัยธานีPattaya Dolphins vs มาบตาพุด นาวิกโยธินอุทัยธานีUdon United vs YasothonMuangnont vs นนทบุรีกำแพงเพชรอุตรดิตถ์อุบล ยูเอ็มที เอฟซี vs Surin Sugar

ฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก (ไทยลีก 3) ฤดูกาล 2021-22 แข่งขันครบทั้ง 6 โซนในสุดสัปดาห์นี้ ตามโปรแกรมวันที่ 20-21 พฤศจิกายน 2564 เช็คโปรแกรมครบทุกคู่ได้ที่นี่

โปรแกรมฟุตบอลมังกรฟ้า ลีก 2021-22

วันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล (นัดที่ 11)
เวลา 15.30 น. ทหารอากาศ เอฟซี พบ บางกอก เอฟซี
เวลา 15.30 น. เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี พบ นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
เวลา 15.30 น. สยาม เอฟซี พบ พราม แบงค็อก

โซนเหนือ (นัดที่ 11)
เวลา 15.30 น. นครแม่สอด ยูไนเต็ด พบ น่าน เอฟซี
เวลา 15.30 น. อุตรดิตถ์ ศักดิ์สยาม เอฟซี พบ นอร์ทเทิร์นตาก ยูไนเต็ด
เวลา 17.00 น. เชียงราย ซิตี้ พบ วัดโบสถ์ ซิตี้

โซนใต้ (นัดที่ 12)
เวลา 15.30 น. กระบี่ เอฟซี พบ สุราษฎร์ธานี เอฟซี
เวลา 16.00 น. นครศรีฯ ยูไนเต็ด พบ สงขลา เอฟซี
เวลา 16.00 น. ป่าตอง ซิตี้ พบ สตูล ยูไนเต็ด

โซนตะวันออก (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. สอ.รฝ. เอฟซี พบ บ้านค่าย ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด พบ จันทบุรี เอฟซี
เวลา 18.00 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี พบ กองเรือยุทธการ

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดที่ 12)
เวลา 15.30 น. ขอนแก่นมอดินแดง ฟุตบอลคลับ พบ ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. ศรีสะเกษ เอฟซี พบ สกลนคร ทรูวิชั่นส์ เอฟซี
เวลา 15.30 น. สุรินทร์ ซิตี้ พบ มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี

โซนตะวันตก (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. สระบุรี ยูไนเต็ด พบ หัวหิน ซิตี้
เวลา 15.30 น. มหาวิทยาลัยปทุมธานี พบ กาญจนพัฒน์ เอฟซี

วันอาทิตย์ที่ 21 พฤศจิกายน 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล (นัดที่ 11)
เวลา 15.30 น. สมุทรปราการ เอฟซี พบ ทหารบก เอฟซี
เวลา 15.30 น. จามจุรี ยูไนเต็ด พบ อินเตอร์ แบงค็อก
เวลา 15.30 น. มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ พบ ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี
เวลา 15.30 น. ธนบุรี ยูไนเต็ด พบ เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด

โซนเหนือ (นัดที่ 11)
เวลา 15.30 น. พิษณุโลก เอฟซี พบ อุทัยธานี เอฟซี
เวลา 15.30 น. สี่แคว ซิตี้ พบ เชียงราย ล้านนา
เวลา 16.00 น. แม่โจ้ ยูไนเต็ด พบ กำแพงเพชร เอฟซี

โซนใต้ (นัดที่ 12)
เวลา 15.30 น. ยาลอ ซิตี้ พบ ปัตตานี เอฟซี
เวลา 15.30 น. พัทลุง เอฟซี พบ นรา ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด พบ ตรัง เอฟซี

อ่านบทความต่อด้านล่าง

โซนตะวันออก (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. บ้านบึง เอฟซี พบ ปลวกแดง ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด พบ สระแก้ว เอฟซี
เวลา 16.00 น. พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด พบ นาวิกโยธิน ยูเรก้า

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ (นัดที่ 12)
เวลา 15.30 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี พบ เมืองเลย ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. อุบล ครัวนภัส เอฟซี พบ สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี
เวลา 15.30 น. อุดร ยูไนเต็ด พบ ยโสธร เอฟซี

โซนตะวันตก (นัดที่ 10)
เวลา 15.30 น. อ่างทอง เอฟซี พบ อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. บางปะอิน อยุธยา เอฟซี พบ สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
เวลา 15.30 น. ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด พบ สมุทรสงคราม เอฟซี