โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 7 : นเรศวรดวลดาบหัก, ดาร์บี้เมืองกาญจน์

โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 7 : นเรศวรดวลดาบหัก, ดาร์บี้เมืองกาญจน์Goal Thailand
Thai League 3นนทบุรี vs เกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานีกองเรือยุทธการ เอฟซี vs มาบตาพุด นาวิกโยธินม. เกษมบัญฑิต vs บางกอกMuang Loei UnitedPattaya Discovery vs ฉะเชิงเทราสุรินทร์ชัยภูมิ ยูไนเต็ด vs Huai Thalaeng Unitedสพล. สมุทรสาครระยอง vs Banbuengลำพูน วอร์ริเออร์Udon United vs มหาสารคาม ยูไนเต็ดมาบตาพุด นาวิกโยธินSurat Thani City vs สตูล ยูไนเต็ดน่านหัวหิน ซิตี้Huai Thalaeng Unitedอ่างทองSee Kwae vs เชียงรายบางกอกPrime Bangkokม. เกษมบัญฑิตBanbuengสมุทรปราการ vs Prime Bangkokกองเรือยุทธการ เอฟซีตรังKhonkaen Mordindang vs Muang Loei Unitedสุรินทร์ vs อุบล ยูเอ็มที เอฟซีชัยภูมิ ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที เอฟซีKhonkaen Mordindangจามจุรี ยูไนเต็ดChachoengsao Hi-TekThonburi UnitedสมุทรสงครามMuangnont vs Welfare Royal Air ForceBankhai United vs กบินทร์บุรีนรา ยูไนเต็ดSurin SugarThonburi United vs จามจุรี ยูไนเต็ดPattaya Discoveryน่าน vs กำแพงเพชรSaraburi United vs ราชประชาพัทลุงPatong Cityสมุทรปราการสกลนคร vs Surin SugarMuangnontChiangrai Lanna vs Wat Bot CityKanchanaburiเมืองกาญจน์นรา ยูไนเต็ด vs ปัตตานีนครศรีธรรมราช vs สุราษฎร์ธานีราชประชาPathum Thani Universityม. นอร์ทกรุงเทพสตูล ยูไนเต็ดArmyKohkwangสระแก้ว ซิตี้ vs ACDCพิษณุโลก vs อุตรดิตถ์เชียงรายพิษณุโลกกบินทร์บุรีพัทลุง vs SongkhlaสกลนครระยองKanjanapat GroupSiamนครศรีธรรมราชนนทบุรีUdon UnitedBankhai Unitedตรัง vs Jalor CitySaraburi UnitedปัตตานีPathum Thani University vs อัสสัมชัญ ธนบุรีACDCJalor CityWelfare Royal Air Forceอัสสัมชัญ ธนบุรีNorthern Tak Unitedม. นอร์ทกรุงเทพ vs Inter Bangkokเกร็กคู ทับฟ้า ปทุมธานีArmy vs SiamKanchanaburi vs เมืองกาญจน์จันทบุรีอ่างทอง vs หัวหิน ซิตี้Wat Bot CitySee Kwaeสพล. สมุทรสาคร vs Kanjanapat GroupกำแพงเพชรMH Khon Surat Cityอุตรดิตถ์กระบี่Bang Pa-inสุราษฎร์ธานีInter Bangkokสระแก้ว ซิตี้มหาสารคาม ยูไนเต็ด

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 7 ในวันที่ 31 ตุลาคม และวันที่ 1 พฤศจิกายน โดยมีเกมการแข่งขันทั้งหมดดังนี้

วันเสาร์ที่ 31 ตุลาคม

กรุงเทพปริมณฑล
15.45 น. สมุทรปราการ เอฟซี - พราม แบงค็อก
16.00 น. นอร์ทกรุงเทพ - อินเตอร์ แบงค็อก
18.00 น. นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์ - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด

ภาคเหนือ
15.45 น. พิษณุโลก เอฟซี - อุตรดิตถ์ เอฟซี
15.45 น. สี่แคว ซิตี้ - เชียงราย ซิตี้

ภาคใต้
15.45 น. สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - สตูล ยูไนเต็ด
18.00 น. ป่าตอง ซิตี้ - กระบี่ เอฟซี

ภาคตะวันออก
15.45 น. กองเรือยุทธการ - นาวิกโยธิน ยูเรกา เอฟซี
17.00 น. สระแก้ว เอฟซี - สอ.รฟ.เอฟซี
18.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด - สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด

ภาคอีสาน
15.45 น. ชัยภูมิ ยูไนเต็ด - นครราชสีมา ยูไนเต็ด
16.00 น. อุดรธานี ยูไนเต็ด - มหาสารคาม เอฟซี

ภาคตะวันตก
15.45 น. ม.ปทุมธานี - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
15.45 น. ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - กาญจนพัฒน์ เอฟซี
16.00 น. สระบุรี ยูไนเต็ด - ราชประชา

วันอาทิตย์ที่ 1 พฤศจิกายน

กรุงเทพปริมณฑล
15.45 น. ม.ธนบุรี - จามจุรี ยูไนเต็ด
15.45 น. ม.เกษมบัณฑิต - บางกอก เอฟซี
16.00 น. ทหารบก เอฟซี - สยาม เอฟซี
18.30 น. เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี - ทหารอากาศ

ภาคเหนือ
15.45 น. น่าน เอฟซี - กำแพงเพชร เอฟซี
16.00 น. เชียงราย ล้านนา - วัดโบสถ์ ซิตี้
18.00 น. ลำพูน วอริเออร์ส - นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด

ภาคใต้
16.00 น. นครศรี ยูไนเต็ด - สุราษฎร์ธานี เอฟซี
16.00 น. นรา ยูไนเต็ด - ปัตตานี เอฟซี
16.15 น. พัทลุง เอฟซี - สงขลา เอฟซี
18.00 น. ตรัง เอฟซี - ยาลอ ซิตี้

ภาคตะวันออก
15.45 น. ปลวกแดง ยูไนเต็ด - บ้านบึง เอฟซี
15.45 น. พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี - ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี
17.00 น. จันทบุรี เอฟซี - อัศวิน เกาะขวาง เอฟซี

ภาคอีสาน
15.45 น. สกลนคร เอฟซี - สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี
16.00 น. ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี - เมืองเลย ยูไนเต็ด
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้ - อุบล ครัวนภัส เอฟซี

ภาคตะวันตก
15.45 น. สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
15.45 น. บางปะอิน อยุธยา เอฟซี - สมุทรสงคราม เอฟซี
16.00 น. อ่างทอง เอฟซี - หัวหิน ซิตี้