ข่าว ไลฟ์สกอร์
Thai League 3

โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 7 : นเรศวรดวลดาบหัก, ดาร์บี้เมืองกาญจน์

20:55 GMT+7 30/10/20
โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 7 : นเรศวรดวลดาบหัก, ดาร์บี้เมืองกาญจน์
เช็คโปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 7 ในวันที่ 31 ตุลาคม และ 1 พฤศจิกายน ได้ที่นี่

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 7 ในวันที่ 31 ตุลาคม และวันที่ 1 พฤศจิกายน โดยมีเกมการแข่งขันทั้งหมดดังนี้

วันเสาร์ที่ 31 ตุลาคม

กรุงเทพปริมณฑล
15.45 น. สมุทรปราการ เอฟซี - พราม แบงค็อก
16.00 น. นอร์ทกรุงเทพ - อินเตอร์ แบงค็อก
18.00 น. นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์ - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด

ภาคเหนือ
15.45 น. พิษณุโลก เอฟซี - อุตรดิตถ์ เอฟซี
15.45 น. สี่แคว ซิตี้ - เชียงราย ซิตี้

ภาคใต้
15.45 น. สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - สตูล ยูไนเต็ด
18.00 น. ป่าตอง ซิตี้ - กระบี่ เอฟซี

ภาคตะวันออก
15.45 น. กองเรือยุทธการ - นาวิกโยธิน ยูเรกา เอฟซี
17.00 น. สระแก้ว เอฟซี - สอ.รฟ.เอฟซี
18.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด - สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด

ภาคอีสาน
15.45 น. ชัยภูมิ ยูไนเต็ด - นครราชสีมา ยูไนเต็ด
16.00 น. อุดรธานี ยูไนเต็ด - มหาสารคาม เอฟซี

ภาคตะวันตก
15.45 น. ม.ปทุมธานี - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
15.45 น. ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - กาญจนพัฒน์ เอฟซี
16.00 น. สระบุรี ยูไนเต็ด - ราชประชา

วันอาทิตย์ที่ 1 พฤศจิกายน

กรุงเทพปริมณฑล
15.45 น. ม.ธนบุรี - จามจุรี ยูไนเต็ด
15.45 น. ม.เกษมบัณฑิต - บางกอก เอฟซี
16.00 น. ทหารบก เอฟซี - สยาม เอฟซี
18.30 น. เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี - ทหารอากาศ

ภาคเหนือ
15.45 น. น่าน เอฟซี - กำแพงเพชร เอฟซี
16.00 น. เชียงราย ล้านนา - วัดโบสถ์ ซิตี้
18.00 น. ลำพูน วอริเออร์ส - นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด

ภาคใต้
16.00 น. นครศรี ยูไนเต็ด - สุราษฎร์ธานี เอฟซี
16.00 น. นรา ยูไนเต็ด - ปัตตานี เอฟซี
16.15 น. พัทลุง เอฟซี - สงขลา เอฟซี
18.00 น. ตรัง เอฟซี - ยาลอ ซิตี้

ภาคตะวันออก
15.45 น. ปลวกแดง ยูไนเต็ด - บ้านบึง เอฟซี
15.45 น. พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี - ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี
17.00 น. จันทบุรี เอฟซี - อัศวิน เกาะขวาง เอฟซี

ภาคอีสาน
15.45 น. สกลนคร เอฟซี - สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี
16.00 น. ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี - เมืองเลย ยูไนเต็ด
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้ - อุบล ครัวนภัส เอฟซี

ภาคตะวันตก
15.45 น. สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
15.45 น. บางปะอิน อยุธยา เอฟซี - สมุทรสงคราม เอฟซี
16.00 น. อ่างทอง เอฟซี - หัวหิน ซิตี้