ข่าว ไลฟ์สกอร์
Thai League 3

โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 6 : ตรังบุกปัตตานี, เมืองเลยดวลของแข็ง

21:03 GMT+7 23/10/20
โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 6 : ตรังบุกปัตตานี, เมืองเลยดวลของแข็ง
เช็คโปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 6 ในวันที่ 24-25 ตุลาคม ได้ที่นี่

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 6 ในวันที่ 24-25 ตุลาคม โดยมีเกมการแข่งขันทั้งหมดดังนี้

วันเสาร์ที่ 24 ตุลาคม

กรุงเทพและปริมณฑล
16.00 น. ทหารอากาศ - ม.ธนบุรี
16.00 น. ทหารบก - ม.เกษมบัณฑิต
16.00 น. สยาม เอฟซี - เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี

ภาคเหนือ
15.45 น. วัดโบสถ์ ซิตี้ - สี่แคว เอฟซี
16.00 น. อุตรดิตถ์ เอฟซี - น่าน เอฟซี

ภาคอีสาน
15.45 น. ยโสธร เอฟซี - สกลนคร ทรูวิชั่นส์ เอฟซี
16.00 น. สุรินทร์ โขงชีมูล - อุดร ยูไนเต็ด

ภาคตะวันตก
15.45 น. กาญจน์พัฒน์ เอฟซี - อยุธยา บางปะอิน เอฟซี
15.45 น. สมุทรสงคราม เอฟซี - สระบุรี ยูไนเต็ด
16.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - อ่างทอง เอฟซี

ภาคใต้
16.00 น. ยาลอ ซิตี้ - นรา ยูไนเต็ด
16.00 น. กระบี่ เอฟซี - สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16.00 น. ปัตตานี เอฟซี - ตรัง เอฟซี

ภาคตะวันออก
15.45 น. สอ.รฝ. เอฟซี - พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด
15.45 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด - บ้านบึง เอฟซี
18.30 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี - กองเรือยุทธการ

วันอาทิตย์ที่ 25 ตุลาคม

กรุงเทพและปริมณฑล
15.45 น. พราม เอฟซี - นอร์ทกรุงเทพ
16.00 น. บางกอก เอฟซี - นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
16.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
16.00 น. อินเตอร์ แบงค็อก - สมุทรปราการ เอฟซี

ภาคเหนือ
15.45 น. กำแพงเพชร เอฟซี - พิษณุโลก เอฟซี
15.45 น. นอร์ทเทิร์นตาก - แม่โจ้ ยูไนเต็ด
16.00 น. เชียงราย ซิตี้ - ลำพูน วอริเออร์ส

ภาคอีสาน
15.45 น. มหาสารคาม เอฟซี - ชัยภูมิ ยูไนเต็ด
15.45 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ซิตี้
18.00 น. นครราชสีมา ยูไนเต็ด - ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี

ภาคตะวันตก
15.45 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - ทวีวัฒน์ สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
16.00 น. หัวหิน ซิตี้ - สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
17.00 น. ราชประชา - ม.ปทุมธานี

ภาคใต้
16.00 น. สุราษฎร์ธานี เอฟซี - ป่าตอง ซิตี้
16.15 น. สตูล ยูไนเต็ด - พัทลุง เอฟซี
16.15 น. สงขลา เอฟซี - นครศรีฯ ยูไนเต็ด

ภาคตะวันออก
15.45 น. อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด - สระแก้ว เอฟซี
15.45 น. ปลวกแดง ยูไนเต็ด - จันทบุรี เอฟซี
17.00 น. นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี - บ้านค่าย ยูไนเต็ด