ข่าว ไลฟ์สกอร์
Thai League 3

โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 5 : เมืองเลยวัดคมอุดร ยูฯ, ตากฉะน่าน

20:30 GMT+7 20/10/20
โปรแกรม ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 5 : เมืองเลยวัดคมอุดร ยูฯ, ตากฉะน่าน
เช็คโปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 5 ในวันพุธที่ 21 ตุลาคม ได้ที่นี่

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ออมสินลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 5 ในวันพุธที่ 21 ตุลาคม โดยมีเกมการแข่งขันทั้งหมดดังนี้

กรุงเทพและปริมณฑล

16.00 น. ทหารอากาศ - สมุทรปราการ เอฟซี
16.00 น. เอทีเค เมืองนนท์ เอฟซี - บางกอก เอฟซี
16.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด - พราม แบงค็อก
16.00 น. เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - ม.เกษมบัณฑิต
16.00 น. อินเตอร์ แบงค็อก - สยาม เอฟซี
16.15 น. ม.ธนบุรี - ทหารบก เอฟซี
18.00 น. นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์ - ม.นอร์ทกรุงเทพ

ภาคเหนือ

15.45 น. นอร์ทเทิร์น ตาก - น่าน เอฟซี
15.45 น. วัดโบสถ์ ซิตี้ - เชียงราย ซิตี้
16.00 น. เชียงราย ล้านนา - กำแพงเพชร เอฟซี
16.00 น. อุตรดิตถ์ เอฟซี - แม่โจ้ ยูไนเต็ด
18.00 น. ลำพูน วอริเออร์ - สี่แคว ซิตี้

ภาคอีสาน

15.45 น. มหาสารคาม เอฟซี - ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี
15.45 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด - อุดร ยูไนเต็ด
16.00 น. อุบล ครัวนภัส เอฟซี - ยโสธร เอฟซี
16.00 น. สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี - นครราชสีมา ยูไนเต็ด
16.09 น. สุรินทร์ ซิตี้ - สกลนคร ทรูวิชั่น เอฟซี

ภาคใต้

16.00 น. ยาลอ ซิตี้ - สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16.00 น. ปัตตานี เอฟซี - ป่าตอง ซิตี้
16.00 น. สุราษฎร์ธานี เอฟซี - พัทลุง เอฟซี
16.15 น. สตูล ยูไนเต็ด - นครศรีฯยูไนเต็ด
16.15 น. สงขลา เอฟซี - ตรัง เอฟซี

ภาคตะวันออก

15.45 น. ACDC.FC - บ้านบึง เอฟซี
15.45 น. อัศวิน เกาะขวาง เอฟซี - กองเรือยุทธการ
15.45 น.ปลวกแดง ยูไนเต็ด - สระแก้ว เอฟซี
15.45 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด - พัทยา ดอสคอฟเวอร์รี ยูไนเต็ด
17.00 น. นาวิกโยธิน ยูเรกา เอฟซี - จันทบุรี เอฟซี
18.30 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี - บ้านค่าย ยูไนเต็ด

ภาคตะวันตก

15.45 น. กาญจนพัฒน์ เอฟซี - อ่างทอง เอฟซี
15.45 น. สมุทรสงคราม เอฟซี - ม.ปทุมธานี
15.45 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - สระบุรี ยูไนเต็ด
16.00 น. หัวหิน ซิตี้ - ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
16.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - อยุธยา เอฟซี
17.00 น. ราชประชา - สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี