thumbnail สวัสดี,

สดสกอร์

ผลสกอร์ของฉัน

อัพเดตอัตโนมัติ
เพิ่มเกมลงในผลสกอร์ของฉัน คลิกที่รูป ดาว ลบทั้งหมด

Show games from

  • วันนี้
  • สด
  • เร็วๆ นี้
  • เสร็จสิ้น

วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม ค.ศ. 2015

FA Cup
19:45
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้ แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
พบ
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
พรีเมียร์ลีก
22:00
ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส
พบ
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ลาลีกา
2:45
เลบานเต้ เลบานเต้
พบ
ไอบาร์ ไอบาร์
22:00
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญา เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญา
พบ
เซบีญา เซบีญา
บุนเดสลีกา
2:30
สตุ๊ตการ์ต สตุ๊ตการ์ต
พบ
แฮร์ธา บีเอสซี แฮร์ธา บีเอสซี
21:30
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
พบ
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
21:30
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
พบ
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
21:30
ฮัมบูร์ก เอสวี ฮัมบูร์ก เอสวี
พบ
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
พบ
โวล์ฟบวร์ก โวล์ฟบวร์ก
21:30
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
พบ
แวร์เดอร์ เบรเมน แวร์เดอร์ เบรเมน
ลีกเอิง
2:30
ตูลูส ตูลูส
พบ
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
เปแอสเช เปแอสเช
พบ
ลองส์ ลองส์
J1 League
12:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
พบ
Tokyo Tokyo
12:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
พบ
Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga
12:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
พบ
Albirex Niigata Albirex Niigata
12:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
พบ
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
12:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
พบ
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
13:00
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
พบ
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
14:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
พบ
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
17:00
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
พบ
Urawa Reds Urawa Reds
แชมเปี้ยนชิพ
2:45
ฟูแลม ฟูแลม
พบ
เอเอฟซี บอร์นมัธ เอเอฟซี บอร์นมัธ
22:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
พบ
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
22:00
ดาร์บี้ เคาน์ตี้ ดาร์บี้ เคาน์ตี้
พบ
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เบอร์มิงแฮม ซิตี้
22:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พบ
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
22:00
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
พบ
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
22:00
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
พบ
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
พบ
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
พบ
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
22:00
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
พบ
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
แบล็คพูล แบล็คพูล
พบ
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์ เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
1. HNL
21:00
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
พบ
ซาเกร็บ ซาเกร็บ
23:00
Split Split
พบ
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
1. Lig
19:00
Denizlispor Denizlispor
พบ
Alanyaspor Alanyaspor
21:30
Orduspor Orduspor
พบ
Şanlıurfaspor Şanlıurfaspor
1. SNL
20:15
Celje Celje
พบ
Maribor Maribor
22:00
Olimpija Olimpija
พบ
Rudar Rudar
23:00
Domžale Domžale
พบ
Krka Krka
3. Liga
20:00
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
พบ
Sonnenhof Großaspach Sonnenhof Großaspach
20:00
Energie Cottbus Energie Cottbus
พบ
ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
20:00
Hansa Rostock Hansa Rostock
พบ
Chemnitzer FC Chemnitzer FC
20:00
Holstein Kiel Holstein Kiel
พบ
Osnabrück Osnabrück
20:00
Preußen Münster Preußen Münster
พบ
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
20:00
Rot-Weiß Erfurt Rot-Weiß Erfurt
พบ
Wehen Wiesbaden Wehen Wiesbaden
20:00
Unterhaching Unterhaching
พบ
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
20:00
สตุ๊ตการ์ต II สตุ๊ตการ์ต II
พบ
Hallescher FC Hallescher FC
20:00
สตุ๊ตการ์ต คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ต คิกเกอร์ส
พบ
MSV Duisburg MSV Duisburg
20:00
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
พบ
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
A-League
11:00
Wellington Phoenix Wellington Phoenix
พบ
Adelaide United Adelaide United
15:30
Melbourne Victory Melbourne Victory
พบ
Perth Glory Perth Glory
Arabian Gulf League
20:35
Emirates Emirates
พบ
Al Dhafra Al Dhafra
20:40
Al Nasr Al Nasr
พบ
Ajman Ajman
23:30
Al Ittihad Kalba Al Ittihad Kalba
พบ
Al Wasl Al Wasl
23:30
Bani Yas Bani Yas
พบ
Al Sharjah Al Sharjah
Ascenso MX
6:00
Lobos BUAP Lobos BUAP
พบ
Altamira Altamira
8:30
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
พบ
Atlante Atlante
9:30
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
พบ
Irapuato Irapuato
CSL
14:35
Hangzhou Hangzhou
พบ
Guangzhou R&F Guangzhou R&F
14:35
Shanghai SIPG Shanghai SIPG
พบ
Jiangsu Guoxin-Sainty Jiangsu Guoxin-Sainty
18:35
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
พบ
Liaoning Whowin Liaoning Whowin
Ekstraklasa
35'
Ruch Chorzów Ruch Chorzów
2 - 1
Pogoń Szczecin Pogoń Szczecin
2:30
Lech Poznań Lech Poznań
พบ
Jagiellonia Białystok Jagiellonia Białystok
21:30
Piast Gliwice Piast Gliwice
พบ
Górnik Zabrze Górnik Zabrze
21:30
วิสลา คราคอฟ วิสลา คราคอฟ
พบ
Zawisza Bydgoszcz Zawisza Bydgoszcz
K League Classic
12:00
Incheon United Incheon United
พบ
Gwangju Gwangju
13:00
Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors
พบ
Seongnam Seongnam
14:00
Busan I'Park Busan I'Park
พบ
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
LFPB
2:00
Sport Boys Sport Boys
พบ
Nacional Potosí Nacional Potosí
Ligue 1
33'
CR Belouizdad CR Belouizdad
0 - 0
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
33'
ES Sétif ES Sétif
0 - 1
ASM Oran ASM Oran
21:00
USM El Harrach USM El Harrach
พบ
JS Saoura JS Saoura
22:00
CS Constantine CS Constantine
พบ
MO Béjaïa MO Béjaïa
22:00
MC Alger MC Alger
พบ
USM Bel Abbès USM Bel Abbès
Premier League
13:30
Wofoo Tai Po Wofoo Tai Po
พบ
Eastern AA Eastern AA
16:30
Kitchee Kitchee
พบ
Sun Pegasus Sun Pegasus
Prim B Nacional
3:00
Chacarita Juniors Chacarita Juniors
พบ
Boca Unidos Boca Unidos
8:00
Atlético Tucumán Atlético Tucumán
พบ
Villa Dálmine Villa Dálmine
Primera A
8:00
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
พบ
River Plate River Plate
Primera División
4:30
Unión Española Unión Española
พบ
Santiago Wanderers Santiago Wanderers
7:00
Barnechea Barnechea
พบ
Cobreloa Cobreloa
Pro League
2'
Al Ittihad Al Ittihad
0 - 0
Najran Najran
22:25
Al Fateh Al Fateh
พบ
Al Taawon Al Taawon
22:25
Al Khaleej Al Khaleej
พบ
Al Hilal Al Hilal
PSL
1:00
BV Wits BV Wits
พบ
Bloemfontein Celtic Bloemfontein Celtic
20:30
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
พบ
Orlando Pirates Orlando Pirates
23:00
SuperSport United SuperSport United
พบ
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
S.League
19:15
DPMM FC DPMM FC
พบ
Albirex Niigata S Albirex Niigata S
Scottish Cup
2:35
ควีน ออฟ เซาธ์ ควีน ออฟ เซาธ์
พบ
ฟัลเคิร์ก ฟัลเคิร์ก
22:00
Inverness CT Inverness CT
พบ
เรธโรเวอร์ส เรธโรเวอร์ส
Segunda División
22:00
นูมานเซีย นูมานเซีย
พบ
Mirandés Mirandés
Super Liga
19:30
Mladost Lučani Mladost Lučani
พบ
Spartak Subotica Spartak Subotica
19:30
Rad Beograd Rad Beograd
พบ
Voždovac Voždovac
19:30
Radnički Kragujevac Radnički Kragujevac
พบ
Novi Pazar Novi Pazar
19:30
Radnički Niš Radnički Niš
พบ
Jagodina Jagodina
19:30
Čukarički Čukarički
พบ
Borac Čačak Borac Čačak
23:00
Donji Srem Donji Srem
พบ
Partizan Partizan
ซูเปอร์ลีก
1:00
Kasımpaşa Kasımpaşa
พบ
Akhisar Belediyespor Akhisar Belediyespor
21:00
Balıkesirspor Balıkesirspor
พบ
ริเซสปอร์ ริเซสปอร์
18:30
Kayseri Erciyesspor Kayseri Erciyesspor
พบ
เกนชเลอร์บิรลิกิ เกนชเลอร์บิรลิกิ
ซูเปอร์ลีก
20:00
Veria Veria
พบ
Ergotelis Ergotelis
22:15
Asteras Tripolis Asteras Tripolis
พบ
Atromitos Atromitos
22:15
Kalloni Kalloni
พบ
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
ซูเปอร์ลีก
23:45
กราสฮ็อปเปอร์ กราสฮ็อปเปอร์
พบ
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
ซูเปอร์ลีกา
23:00
นอร์ดสเยลลันด์ นอร์ดสเยลลันด์
พบ
SønderjyskE SønderjyskE
ดิวิชัน 1
2:45
Cabinteely Cabinteely
พบ
เว็กซ์ฟอร์ด ยูธส์ เว็กซ์ฟอร์ด ยูธส์
2:45
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
พบ
แอธโลน ทาวน์ แอธโลน ทาวน์
3:00
เชลบอร์น เชลบอร์น
พบ
ฟินน์ ฮาร์ปส์ ฟินน์ ฮาร์ปส์
บุนเดสลีกา
22:00
สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ
พบ
Wolfsberger AC Wolfsberger AC
บุนเดสลีกา 2
4'
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
0 - 0
Ingolstadt Ingolstadt
4'
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
0 - 0
โบคุม โบคุม
4'
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
0 - 0
Heidenheim Heidenheim
19:00
Aalen Aalen
พบ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:00
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
พบ
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
พรีเมียรา ลีกา
3:30
สปอร์ติง บราก้า สปอร์ติง บราก้า
พบ
ปอร์โต้ ปอร์โต้
พรีเมียร์ ดิวิชัน
2:45
กัลเวย์ กัลเวย์
พบ
เดอร์รี ซิตี้ เดอร์รี ซิตี้
2:45
ดันดาลค์ ดันดาลค์
พบ
ลองฟอร์ด ทาวน์ ลองฟอร์ด ทาวน์
2:45
แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส
พบ
เซนต์ แพทริคส์ เซนต์ แพทริคส์
พรีเมียร์ชิพ
22:00
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
พบ
คิลมาร์นอค คิลมาร์นอค
22:00
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
พบ
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
พรีเมียร์ลีก
19:00
Illichivets' Illichivets'
พบ
Zorya Zorya
22:00
Metalist Metalist
พบ
ชัคเตอร์ โดเน็ทส์ค ชัคเตอร์ โดเน็ทส์ค
พรีเมียร์ลีก
20:00
Terek Grozny Terek Grozny
พบ
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
เซนิต เซนิต
พบ
Ural Ural
ลาลีกา
4:00
Huracán Huracán
พบ
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
7:10
Atlético Rafaela Atlético Rafaela
พบ
ราซิง คลับ ราซิง คลับ
ลีกทู
22:00
Stevenage Stevenage
พบ
นิวพอร์ท คันทรี นิวพอร์ท คันทรี
22:00
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
พบ
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
22:00
ชรูว์สบิวรี ทาวน์ ชรูว์สบิวรี ทาวน์
พบ
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
บิวรี บิวรี
พบ
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
พบ
Dagenham & Redbridge Dagenham & Redbridge
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
พบ
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
22:00
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
พบ
มอร์แคมบ์ มอร์แคมบ์
22:00
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
พบ
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
เชลเทนแฮม ทาวน์ เชลเทนแฮม ทาวน์
พบ
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
22:00
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
พบ
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
พบ
ยอร์ค ซิตี้ ยอร์ค ซิตี้
22:00
แอคคริงตัน สแตนลีย์ แอคคริงตัน สแตนลีย์
พบ
พอร์ตสมัธ พอร์ตสมัธ
ลีกทู
22:00
Annan Athletic Annan Athletic
พบ
อัลเบียน โรเวอร์ส อัลเบียน โรเวอร์ส
22:00
ควีนส์พาร์ค ควีนส์พาร์ค
พบ
East Fife East Fife
22:00
มอนโทรส มอนโทรส
พบ
Arbroath Arbroath
22:00
ไคลด์ ไคลด์
พบ
East Stirlingshire East Stirlingshire
ลีกวัน
22:00
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
พบ
น็อตต์ส เคาน์ตี้ น็อตต์ส เคาน์ตี้
22:00
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
พบ
โอลด์แฮม แอธเลติก โอลด์แฮม แอธเลติก
22:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
พบ
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
22:00
ครอว์ลีย์ ทาวน์ ครอว์ลีย์ ทาวน์
พบ
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
พบ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00
จิลลิงแฮม จิลลิงแฮม
พบ
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
พบ
วอลซอลล์ วอลซอลล์
22:00
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
พบ
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
พบ
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์ เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
22:00
รอชเดล รอชเดล
พบ
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
พบ
พอร์ต เวล พอร์ต เวล
ลีกวัน
22:00
Stenhousemuir Stenhousemuir
พบ
ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
22:00
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
พบ
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
22:00
กรีน็อค มอร์ตัน กรีน็อค มอร์ตัน
พบ
Forfar Athletic Forfar Athletic
22:00
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
พบ
Stranraer Stranraer
22:00
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
พบ
Airdrieonians Airdrieonians
ลีกา I
1:30
Târgu Mureş Târgu Mureş
พบ
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
23:00
Oţelul Oţelul
พบ
บราซอฟ บราซอฟ
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
8:00
Veracruz Veracruz
พบ
León León
8:30
Querétaro Querétaro
พบ
Guadalajara Guadalajara
ลีกา โปร
1:30
Aversa Normanna Aversa Normanna
พบ
Martina Franca Martina Franca
2:45
เลชเช เลชเช
พบ
Juve Stabia Juve Stabia
20:30
Ischia Ischia
พบ
คาตานซาโร คาตานซาโร
20:30
Savoia Savoia
พบ
ฟอจจา ฟอจจา
20:30
ปิสโทลเซ ปิสโทลเซ
พบ
อันคอนา 1905 อันคอนา 1905
21:00
Südtirol Südtirol
พบ
Real Vicenza VS Real Vicenza VS
21:00
ซาแลร์นิตานา ซาแลร์นิตานา
พบ
Benevento Benevento
21:00
โคโม โคโม
พบ
Monza Monza
22:00
Carrarese Carrarese
พบ
Teramo Teramo
22:00
Melfi Melfi
พบ
Paganese Paganese
22:00
Nuova Cosenza Nuova Cosenza
พบ
Matera Matera
23:00
Forlì Forlì
พบ
Tuttocuoio Tuttocuoio
23:00
Pro Piacenza Pro Piacenza
พบ
ซานมาริโน กัลโช ซานมาริโน กัลโช
23:00
Santarcangelo Santarcangelo
พบ
Savona Savona
ลีกเดอ
2:00
ทรัวส์ ทรัวส์
พบ
แกลร์กมงต์ แกลร์กมงต์
2:00
นองซี นองซี
พบ
ลาวัล ลาวัล
2:00
นีมส์ นีมส์
พบ
กาเซเลค อฌักซิโอ้ กาเซเลค อฌักซิโอ้
2:00
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
พบ
เกรไตล์ เกรไตล์
2:00
อองเช่ อองเช่
พบ
นิออร์ นิออร์
2:00
โซโชซ์ โซโชซ์
พบ
ตูร์ ตูร์
2:00
โอร์แลงส์ โอร์แลงส์
พบ
Valenciennes Valenciennes
20:00
ดิฌง ดิฌง
พบ
เลอ อาฟร์ เลอ อาฟร์
เช็ค ลีกา
34'
Zbrojovka Brno Zbrojovka Brno
0 - 0
Baník Ostrava Baník Ostrava
20:00
Mladá Boleslav Mladá Boleslav
พบ
České Budějovice České Budějovice
23:00
Slovácko Slovácko
พบ
Hradec Králové Hradec Králové
23:00
Vysočina Jihlava Vysočina Jihlava
พบ
Jablonec Jablonec
23:00
โบฮีเมียนส์ 1905 โบฮีเมียนส์ 1905
พบ
Příbram Příbram
เซเรีย บี
21:00
คาตาเนีย คาตาเนีย
พบ
สเปเซีย สเปเซีย
21:00
ลาตินา ลาตินา
พบ
คาร์ปิ คาร์ปิ
21:00
ลิวอร์โน ลิวอร์โน
พบ
แทร์นานา แทร์นานา
21:00
วาเรเซ วาเรเซ
พบ
โบโลญญา โบโลญญา
21:00
เปรูจา เปรูจา
พบ
เวอร์ตุส ลานเซียโน่ เวอร์ตุส ลานเซียโน่
21:00
เปสคารา เปสคารา
พบ
วิเซนซา วิเซนซา
21:00
โครโตเน โครโตเน
พบ
ทราปานี ทราปานี
21:00
โปรเวร์เซลี โปรเวร์เซลี
พบ
เบรสชา เบรสชา
21:00
โมเดนา โมเดนา
พบ
โฟรซิโนเน โฟรซิโนเน
เปาลิสตา A1
5:30
Marília Marília
พบ
XV de Piracicaba XV de Piracicaba
5:30
RB Brasil RB Brasil
พบ
Osasco Audax Osasco Audax
เอร์สเตอดีวีซี
2:00
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
พบ
เอ็มวีวี เอ็มวีวี
2:00
เทลสตาร์ เทลสตาร์
พบ
วีวีวี วีวีวี
2:00
เอมเมน เอมเมน
พบ
ออสส์ ออสส์
22:30
ไอน์ดโฮเฟน ไอน์ดโฮเฟน
พบ
โวเลนดัม โวเลนดัม
เอเรอดีวีซี
2:00
วิลเลม ทเว วิลเลม ทเว
พบ
ทเวนเต้ ทเวนเต้
เอ็มแอลเอส
10:00
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
พบ
ชิคาโก ไฟร์ ชิคาโก ไฟร์
แชมเปี้ยนชิพ
22:00
คาวเดนบีธ คาวเดนบีธ
พบ
เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส
22:00
ดัมบาร์ตัน ดัมบาร์ตัน
พบ
อัลลัว แอธเลติก อัลลัว แอธเลติก