thumbnail สวัสดี,

ตารางการแข่งขัน S.League

แสดงตารางแข่งตาม

วันอาทิตย์ที่ 20 เมษายน ค.ศ. 2014
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Young Lions Young Lions
วันพฤหัสบดีที่ 24 เมษายน ค.ศ. 2014
18:30
Young Lions Young Lions
vs
Warriors FC Warriors
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Hougang United FC Hougang United
วันศุกร์ที่ 25 เมษายน ค.ศ. 2014
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
19:15
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
วันเสาร์ที่ 26 เมษายน ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
วันอาทิตย์ที่ 27 เมษายน ค.ศ. 2014
18:30
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
vs
Home United FC Home United
วันพุธที่ 30 เมษายน ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
วันพฤหัสบดีที่ 1 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
18:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
วันศุกร์ที่ 2 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Hougang United FC Hougang United
vs
Young Lions Young Lions
18:30
Warriors FC Warriors
vs
Home United FC Home United
วันพุธที่ 7 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Young Lions Young Lions
vs
Home United FC Home United
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
วันพฤหัสบดีที่ 8 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
vs
Geylang International FC Geylang International
18:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Warriors FC Warriors
วันศุกร์ที่ 9 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Hougang United FC Hougang United
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
19:15
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
vs
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
วันพุธที่ 14 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
19:15
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
วันพฤหัสบดีที่ 15 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Young Lions Young Lions
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Hougang United FC Hougang United
วันศุกร์ที่ 16 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Warriors FC Warriors
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
วันอาทิตย์ที่ 18 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Home United FC Home United
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
วันพุธที่ 21 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
18:30
Hougang United FC Hougang United
vs
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
วันพฤหัสบดีที่ 22 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Home United FC Home United
18:30
Warriors FC Warriors
vs
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
วันศุกร์ที่ 23 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
18:30
Young Lions Young Lions
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
วันพุธที่ 4 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Young Lions Young Lions
วันพฤหัสบดีที่ 5 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
vs
Hougang United FC Hougang United
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Warriors FC Warriors
วันศุกร์ที่ 6 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
19:15
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
vs
Home United FC Home United
วันเสาร์ที่ 7 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
วันอาทิตย์ที่ 8 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
18:30
Hougang United FC Hougang United
vs
Warriors FC Warriors
วันจันทร์ที่ 9 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Young Lions Young Lions
vs
Geylang International FC Geylang International
วันอังคารที่ 10 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Home United FC Home United
vs
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
18:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
วันพุธที่ 11 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
vs
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
วันพฤหัสบดีที่ 12 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Young Lions Young Lions
18:30
Warriors FC Warriors
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
วันศุกร์ที่ 13 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Hougang United FC Hougang United
vs
Home United FC Home United
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
วันเสาร์ที่ 14 มิถุนายน ค.ศ. 2014
19:15
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
vs
Geylang International FC Geylang International
วันพุธที่ 18 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
18:30
Young Lions Young Lions
vs
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
วันพฤหัสบดีที่ 19 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
18:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Hougang United FC Hougang United
วันศุกร์ที่ 20 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Home United FC Home United
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Warriors FC Warriors
วันอาทิตย์ที่ 22 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
vs
Young Lions Young Lions
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Hougang United FC Hougang United
vs
Geylang International FC Geylang International
18:30
Warriors FC Warriors
vs
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
วันอังคารที่ 24 มิถุนายน ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
18:30
Home United FC Home United
vs
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
วันพุธที่ 30 กรกฎาคม ค.ศ. 2014
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Home United FC Home United
วันพฤหัสบดีที่ 31 กรกฎาคม ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
วันศุกร์ที่ 1 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Warriors FC Warriors
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
วันอาทิตย์ที่ 3 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Young Lions Young Lions
vs
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
19:15
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
vs
Hougang United FC Hougang United
วันพุธที่ 20 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Hougang United FC Hougang United
vs
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
18:30
Warriors FC Warriors
vs
Young Lions Young Lions
วันพฤหัสบดีที่ 21 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
18:30
Home United FC Home United
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
วันศุกร์ที่ 22 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Geylang International FC Geylang International
วันเสาร์ที่ 23 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Young Lions Young Lions
vs
Hougang United FC Hougang United
วันอาทิตย์ที่ 24 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Home United FC Home United
vs
Warriors FC Warriors
19:45
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
วันจันทร์ที่ 25 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Geylang International FC Geylang International
วันอังคารที่ 26 สิงหาคม ค.ศ. 2014
19:15
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
vs
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
วันพุธที่ 27 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Hougang United FC Hougang United
วันพฤหัสบดีที่ 28 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Geylang International FC Geylang International
vs
Albirex Niigata FC (Singapore) Albirex Niigata S
18:30
Home United FC Home United
vs
Young Lions Young Lions
วันศุกร์ที่ 29 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Warriors FC Warriors
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
วันเสาร์ที่ 30 สิงหาคม ค.ศ. 2014
18:30
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar
vs
Brunei Duli Pengiran Muda Mahkota FC DPMM FC
18:30
Woodlands Wellington FC Woodlands Wellington
vs
Harimau Muda II (Malaysia U19) Harimau Muda II
เวลาในการคิกออฟทุกคู่ยึดตาม {timezone}