thumbnail สวัสดี,

ตารางการแข่งขัน Serie B

แสดงตารางแข่งตาม

วันศุกร์ที่ 25 เมษายน ค.ศ. 2014
20:00
Delfino Pescara 1936 Pescara
vs
Novara Calcio Novara
23:00
Modena FC Modena
vs
Ternana Calcio Ternana
วันเสาร์ที่ 26 เมษายน ค.ศ. 2014
20:00
AS Avellino Avellino
vs
FC Crotone Crotone
20:00
AC Cesena Cesena
vs
Brescia Calcio Brescia
20:00
Empoli FC Empoli
vs
ASD Spezia Calcio 2008 Spezia
20:00
US Latina Latina
vs
US Città di Palermo Palermo
20:00
Calcio Padova Padova
vs
AS Bari Bari
20:00
Reggina Calcio Reggina
vs
AS Cittadella Cittadella
20:00
AC Siena Siena
vs
Carpi FC 1909 Carpi
20:00
ASD Trapani Calcio Trapani
vs
SS Juve Stabia Juve Stabia
20:00
AS Varese 1910 Varese
vs
SS Virtus Lanciano 1924 Virtus Lanciano
วันเสาร์ที่ 3 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
20:00
Brescia Calcio Brescia
vs
Empoli FC Empoli
20:00
Carpi FC 1909 Carpi
vs
Delfino Pescara 1936 Pescara
20:00
AC Cesena Cesena
vs
AS Avellino Avellino
20:00
AS Cittadella Cittadella
vs
AS Varese 1910 Varese
20:00
FC Crotone Crotone
vs
Calcio Padova Padova
20:00
SS Juve Stabia Juve Stabia
vs
US Latina Latina
20:00
Novara Calcio Novara
vs
US Città di Palermo Palermo
20:00
AC Siena Siena
vs
Modena FC Modena
20:00
ASD Spezia Calcio 2008 Spezia
vs
Reggina Calcio Reggina
20:00
Ternana Calcio Ternana
vs
AS Bari Bari
20:00
SS Virtus Lanciano 1924 Virtus Lanciano
vs
ASD Trapani Calcio Trapani
วันเสาร์ที่ 10 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
20:00
AS Avellino Avellino
vs
ASD Spezia Calcio 2008 Spezia
20:00
AS Bari Bari
vs
SS Juve Stabia Juve Stabia
20:00
Empoli FC Empoli
vs
FC Crotone Crotone
20:00
US Latina Latina
vs
Ternana Calcio Ternana
20:00
Modena FC Modena
vs
Novara Calcio Novara
20:00
Calcio Padova Padova
vs
AC Cesena Cesena
20:00
US Città di Palermo Palermo
vs
SS Virtus Lanciano 1924 Virtus Lanciano
20:00
Delfino Pescara 1936 Pescara
vs
AC Siena Siena
20:00
Reggina Calcio Reggina
vs
Brescia Calcio Brescia
20:00
ASD Trapani Calcio Trapani
vs
AS Cittadella Cittadella
20:00
AS Varese 1910 Varese
vs
Carpi FC 1909 Carpi
วันอังคารที่ 13 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
20:00
AS Avellino Avellino
vs
ASD Trapani Calcio Trapani
20:00
Brescia Calcio Brescia
vs
Modena FC Modena
20:00
Carpi FC 1909 Carpi
vs
AS Bari Bari
20:00
AC Cesena Cesena
vs
Empoli FC Empoli
20:00
AS Cittadella Cittadella
vs
US Città di Palermo Palermo
20:00
FC Crotone Crotone
vs
US Latina Latina
20:00
Novara Calcio Novara
vs
SS Juve Stabia Juve Stabia
20:00
Delfino Pescara 1936 Pescara
vs
SS Virtus Lanciano 1924 Virtus Lanciano
20:00
AC Siena Siena
vs
Reggina Calcio Reggina
20:00
ASD Spezia Calcio 2008 Spezia
vs
AS Varese 1910 Varese
20:00
Ternana Calcio Ternana
vs
Calcio Padova Padova
วันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
20:00
AS Bari Bari
vs
AS Cittadella Cittadella
20:00
Empoli FC Empoli
vs
Novara Calcio Novara
20:00
SS Juve Stabia Juve Stabia
vs
FC Crotone Crotone
20:00
US Latina Latina
vs
AC Siena Siena
20:00
Modena FC Modena
vs
AS Avellino Avellino
20:00
Calcio Padova Padova
vs
Delfino Pescara 1936 Pescara
20:00
US Città di Palermo Palermo
vs
Carpi FC 1909 Carpi
20:00
Reggina Calcio Reggina
vs
AC Cesena Cesena
20:00
ASD Trapani Calcio Trapani
vs
Ternana Calcio Ternana
20:00
AS Varese 1910 Varese
vs
Brescia Calcio Brescia
20:00
SS Virtus Lanciano 1924 Virtus Lanciano
vs
ASD Spezia Calcio 2008 Spezia
วันอาทิตย์ที่ 25 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
20:00
AS Avellino Avellino
vs
Reggina Calcio Reggina
20:00
Brescia Calcio Brescia
vs
SS Juve Stabia Juve Stabia
20:00
Carpi FC 1909 Carpi
vs
SS Virtus Lanciano 1924 Virtus Lanciano
20:00
AC Cesena Cesena
vs
US Latina Latina
20:00
AS Cittadella Cittadella
vs
Empoli FC Empoli
20:00
FC Crotone Crotone
vs
ASD Trapani Calcio Trapani
20:00
Novara Calcio Novara
vs
AS Varese 1910 Varese
20:00
Delfino Pescara 1936 Pescara
vs
Modena FC Modena
20:00
AC Siena Siena
vs
Calcio Padova Padova
20:00
ASD Spezia Calcio 2008 Spezia
vs
AS Bari Bari
20:00
Ternana Calcio Ternana
vs
US Città di Palermo Palermo
วันเสาร์ที่ 31 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
20:00
AS Bari Bari
vs
Novara Calcio Novara
20:00
Empoli FC Empoli
vs
Delfino Pescara 1936 Pescara
20:00
SS Juve Stabia Juve Stabia
vs
Carpi FC 1909 Carpi
20:00
US Latina Latina
vs
ASD Spezia Calcio 2008 Spezia
20:00
Modena FC Modena
vs
AC Cesena Cesena
20:00
Calcio Padova Padova
vs
AS Avellino Avellino
20:00
US Città di Palermo Palermo
vs
FC Crotone Crotone
20:00
Reggina Calcio Reggina
vs
Ternana Calcio Ternana
20:00
ASD Trapani Calcio Trapani
vs
Brescia Calcio Brescia
20:00
AS Varese 1910 Varese
vs
AC Siena Siena
20:00
SS Virtus Lanciano 1924 Virtus Lanciano
vs
AS Cittadella Cittadella
เวลาในการคิกออฟทุกคู่ยึดตาม {timezone}