thumbnail สวัสดี,

ตารางการแข่งขัน J1 League

แสดงตารางแข่งตาม

วันเสาร์ที่ 26 เมษายน ค.ศ. 2014
11:00
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
12:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
12:00
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
12:00
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
FC Tokyo Tokyo
13:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
13:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
14:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
15:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
17:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
วันอังคารที่ 29 เมษายน ค.ศ. 2014
11:00
FC Tokyo Tokyo
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
11:00
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
12:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
12:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
13:00
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
14:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
14:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
14:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
วันเสาร์ที่ 3 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
11:00
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
12:00
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
12:00
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
13:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
13:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
13:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
14:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
FC Tokyo Tokyo
15:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
17:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
วันอังคารที่ 6 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
11:00
FC Tokyo Tokyo
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
11:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
12:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
12:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
13:00
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
13:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
14:00
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
17:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
วันเสาร์ที่ 10 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
11:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
12:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
12:00
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
FC Tokyo Tokyo
12:00
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
13:00
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
13:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
13:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
14:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
17:00
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
วันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
12:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
12:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
12:00
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
13:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
13:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
16:00
FC Tokyo Tokyo
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
17:00
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
วันอาทิตย์ที่ 18 พฤษภาคม ค.ศ. 2014
11:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
13:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
วันอังคารที่ 15 กรกฎาคม ค.ศ. 2014
17:00
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
วันเสาร์ที่ 19 กรกฎาคม ค.ศ. 2014
16:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
16:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
16:30
FC Tokyo Tokyo
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
17:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
17:00
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
17:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
17:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
17:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
วันพุธที่ 23 กรกฎาคม ค.ศ. 2014
17:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
FC Tokyo Tokyo
17:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
17:00
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
17:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
17:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
17:00
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
17:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
17:00
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
17:30
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
วันอาทิตย์ที่ 27 กรกฎาคม ค.ศ. 2014
16:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
16:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
16:30
FC Tokyo Tokyo
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
17:00
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
17:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
17:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
17:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
17:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
17:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
วันเสาร์ที่ 2 สิงหาคม ค.ศ. 2014
16:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
16:30
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
16:30
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
16:30
FC Tokyo Tokyo
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
17:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
17:00
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
17:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
17:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
วันเสาร์ที่ 9 สิงหาคม ค.ศ. 2014
16:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
16:30
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
17:00
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
FC Tokyo Tokyo
17:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
17:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
17:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
17:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
17:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
17:00
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
วันเสาร์ที่ 16 สิงหาคม ค.ศ. 2014
16:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
16:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
16:30
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
17:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
17:00
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
17:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
17:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
FC Tokyo Tokyo
17:00
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
17:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
วันเสาร์ที่ 23 สิงหาคม ค.ศ. 2014
16:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
16:30
FC Tokyo Tokyo
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
16:30
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
17:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
17:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
17:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
17:00
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
17:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
17:00
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
วันเสาร์ที่ 30 สิงหาคม ค.ศ. 2014
16:00
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
16:00
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
16:30
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
17:00
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
17:00
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
FC Tokyo Tokyo
17:00
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
17:00
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
17:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
วันเสาร์ที่ 13 กันยายน ค.ศ. 2014
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
FC Tokyo Tokyo
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
วันเสาร์ที่ 20 กันยายน ค.ศ. 2014
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
FC Tokyo Tokyo
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
วันอังคารที่ 23 กันยายน ค.ศ. 2014
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
FC Tokyo Tokyo
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
วันเสาร์ที่ 27 กันยายน ค.ศ. 2014
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
FC Tokyo Tokyo
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
วันอาทิตย์ที่ 5 ตุลาคม ค.ศ. 2014
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
FC Tokyo Tokyo
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
วันเสาร์ที่ 18 ตุลาคม ค.ศ. 2014
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
FC Tokyo Tokyo
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
วันพุธที่ 22 ตุลาคม ค.ศ. 2014
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
FC Tokyo Tokyo
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
วันอาทิตย์ที่ 26 ตุลาคม ค.ศ. 2014
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
FC Tokyo Tokyo
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
วันอาทิตย์ที่ 2 พฤศจิกายน ค.ศ. 2014
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
FC Tokyo Tokyo
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
วันจันทร์ที่ 3 พฤศจิกายน ค.ศ. 2014
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
วันเสาร์ที่ 22 พฤศจิกายน ค.ศ. 2014
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
FC Tokyo Tokyo
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
วันเสาร์ที่ 29 พฤศจิกายน ค.ศ. 2014
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
vs
Kashima Antlers Kashima Antlers
Gamba Osaka Gamba Osaka
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija
Sagan Tosu Sagan Tosu
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
FC Tokyo Tokyo
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
vs
Albirex Niigata Albirex Niigata
วันเสาร์ที่ 6 ธันวาคม ค.ศ. 2014
Albirex Niigata Albirex Niigata
vs
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Kashima Antlers Kashima Antlers
vs
Sagan Tosu Sagan Tosu
Omiya Ardija Omiya Ardija
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
vs
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Gamba Osaka Gamba Osaka
FC Tokyo Tokyo
vs
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
vs
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Vissel Kobe Vissel Kobe
vs
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
เวลาในการคิกออฟทุกคู่ยึดตาม {timezone}