thumbnail สวัสดี,

ตารางการแข่งขัน FA Cup

แสดงตารางแข่งตาม

วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม ค.ศ. 2016
1:45
Ascot United Ascot United
vs
Milton United FC Milton United
ราคาต่อรอง
1:45
Atletico Hinckley AFC Hinckley AFC
vs
Heanor Town Heanor Town
ราคาต่อรอง
1:45
Lymington Town Lymington Town
vs
Hamworthy United FC Hamworthy United FC
ราคาต่อรอง
1:45
Sholing FC Sholing
vs
Bournemouth FC Bournemouth FC
ราคาต่อรอง
1:45
Thame United FC Thame United
vs
Abbey Rangers FC Abbey Rangers
ราคาต่อรอง
21:00
1874 Northwich 1874 Northwich
vs
Barnton FC Barnton
ราคาต่อรอง
21:00
Abbey Hey Abbey Hey
vs
Bootle FC Bootle
ราคาต่อรอง
21:00
Abingdon United FC Abingdon United
vs
AFC Hayes AFC Hayes
ราคาต่อรอง
21:00
AFC Blackpool AFC Blackpool
vs
Ashton Athletic Ashton Athletic
ราคาต่อรอง
21:00
AFC Bridgnorth AFC Bridgnorth
vs
Boldmere St. Michaels FC Boldmere St. Michaels
ราคาต่อรอง
21:00
AFC Darwen AFC Darwen
vs
Cammell Laird 1907 FC Cammell Laird
ราคาต่อรอง
21:00
Alsager Town Alsager Town
vs
Barton Town Old Boys FC Barton Town Old Boys
ราคาต่อรอง
21:00
Andover Town FC Andover Town
vs
Royal Wootton Bassett Town Football Club Royal Wootton
ราคาต่อรอง
21:00
Anstey Nomads Anstey Nomads
vs
Harborough Town FC Harborough Town
ราคาต่อรอง
21:00
Ardley United FC Ardley United
vs
Tuffley Rovers FC Tuffley Rovers
ราคาต่อรอง
21:00
Armthorpe Welfare Armthorpe Welfare
vs
Handsworth Parramore FC Handsworth Parramore
ราคาต่อรอง
21:00
Arundel FC Arundel
vs
Chichester City FC Chichester City
ราคาต่อรอง
21:00
Ashby Ivanhoe FC Ashby Ivanhoe
vs
Quorn FC Quorn
ราคาต่อรอง
21:00
Ashford United Ashford United
vs
Corinthian FC Kent Corinthian
ราคาต่อรอง
21:00
Ashington AFC Ashington AFC
vs
Nelson FC Nelson
ราคาต่อรอง
21:00
Atherton Collieries Atherton Collieries
vs
Bacup Borough Bacup Borough
ราคาต่อรอง
21:00
Bardon Hill Sports Bardon Hill Sports
vs
Kirby Muxloe Kirby Muxloe
ราคาต่อรอง
21:00
Barking FC Barking
vs
Takeley FC Takeley
ราคาต่อรอง
21:00
Barnoldswick Town Barnoldswick Town
vs
Dunston UTS FC Dunston UTS
ราคาต่อรอง
21:00
Bashley FC Bashley
vs
Horndean FC Horndean
ราคาต่อรอง
21:00
Beckenham Town Football Club Beckenham Town
vs
Lancing Lancing
ราคาต่อรอง
21:00
Bedfont Sports FC Bedfont Sports
vs
Windsor Windsor
ราคาต่อรอง
21:00
Bedford FC Bedford
vs
Welwyn Garden City FC Welwyn Garden City
ราคาต่อรอง
21:00
Bemerton Heath Harlequins FC Bemerton Heath Harleq.
vs
Keynsham Town FC Keynsham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Binfield Football Club Binfield
vs
North Greenford United FC นอร์ธ กรีนฟอร์ด ยูไนเต็ด
ราคาต่อรอง
21:00
Blaby & Whetstone Athletic Blaby & Whetstone
vs
St Andrews FC St Andrews
ราคาต่อรอง
21:00
Blackfield & Langley FC Blackfield & Langley
vs
Hallen AFC Hallen
ราคาต่อรอง
21:00
Bodmin Town Football Club Bodmin Town
vs
Cheddar AFC Cheddar
ราคาต่อรอง
21:00
Boston Town FC Boston Town
vs
Wisbech Town Wisbech Town
ราคาต่อรอง
21:00
Bottesford Town Football Club Bottesford Town
vs
Radford FC Radford
ราคาต่อรอง
21:00
Bradford Town Bradford Town
vs
Fareham Town Fareham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Brantham Athletic FC Brantham Athletic
vs
Hadley FC Hadley
ราคาต่อรอง
21:00
Bridlington Town FC Bridlington Town
vs
Silsden Silsden
ราคาต่อรอง
21:00
Bridon Ropes FC Bridon Ropes
vs
Canterbury City FC Canterbury City
ราคาต่อรอง
21:00
Bridport FC Bridport
vs
Alresford Town FC Alresford Town
ราคาต่อรอง
21:00
Brigg Town FC Brigg Town
vs
Clipstone FC Clipstone
ราคาต่อรอง
21:00
Brimscombe & Thrupp FC Brimscombe & Thrupp
vs
Henley Town FC Henley Town
ราคาต่อรอง
21:00
Bristol Manor Farm FC Bristol Manor Farm
vs
Gillingham Town FC Gillingham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Brockenhurst FC Brockenhurst
vs
Laverstock & Ford FC Laverstock & Ford
ราคาต่อรอง
21:00
Brocton FC Brocton
vs
Walsall Wood FC Walsall Wood
ราคาต่อรอง
21:00
FC Broxbourne Borough Broxbourne Borough
vs
Felixstowe & Walton United FC Felixstowe & Walton Utd.
ราคาต่อรอง
21:00
Buckland Athletic FC Buckland Athletic
vs
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
ราคาต่อรอง
21:00
Cadbury Heath FC Cadbury Heath
vs
Folland Sports Folland Sports
ราคาต่อรอง
21:00
Camberley Town Camberley Town
vs
Cove FC Cove
ราคาต่อรอง
21:00
Carterton FC Carterton
vs
Highmoor Ibis FC Highmoor Ibis
ราคาต่อรอง
21:00
Chertsey Town FC Chertsey Town
vs
Hook Norton FC Hook Norton
ราคาต่อรอง
21:00
Chessington & Hook United FC Chessington & Hook Utd.
vs
Wick FC Wick
ราคาต่อรอง
21:00
Chester-le-Street Town FC Chester-le-Street Town
vs
Garforth Town AFC Garforth Town
ราคาต่อรอง
21:00
FC Clacton Clacton
vs
Eton Manor Eton Manor
ราคาต่อรอง
21:00
Clevedon Town FC Clevedon Town
vs
Ashton & Backwell United FC Ashton & Backwell United
ราคาต่อรอง
21:00
Cockfosters Cockfosters
vs
Harpenden Town FC Harpenden Town
ราคาต่อรอง
21:00
Cogenhoe United FC Cogenhoe United
vs
Berkhamsted FC Berkhamsted
ราคาต่อรอง
21:00
Coleshill Town FC Coleshill Town
vs
Cradley Town FC Cradley Town
ราคาต่อรอง
21:00
Colliers Wood United FC Colliers Wood United
vs
AFC Croydon Athletic AFC Croydon Athletic
ราคาต่อรอง
21:00
Congleton Town FC Congleton Town FC
vs
New Mills AFC New Mills
ราคาต่อรอง
21:00
Coventry Sphinx FC Coventry Sphinx
vs
Highgate United FC Highgate United
ราคาต่อรอง
21:00
Cowes Sports FC Cowes Sports
vs
Brislington FC Brislington
ราคาต่อรอง
21:00
Crowborough Athletic FC Crowborough Athletic
vs
Farnham Town FC Farnham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Croydon FC Croydon
vs
AFC Uckfield AFC Uckfield
ราคาต่อรอง
21:00
Deal Town FC Deal Town
vs
Banstead Athletic FC Banstead Athletic
ราคาต่อรอง
21:00
Dudley Sports FC Dudley Sports
vs
Nuneaton Griff Nuneaton Griff
ราคาต่อรอง
21:00
Durham City AFC Durham City
vs
Billingham Synthonia FC Billingham Synthonia
ราคาต่อรอง
21:00
Easington Colliery AFC Easington Colliery
vs
Northallerton Town Football Club Northallerton Town
ราคาต่อรอง
21:00
East Preston FC East Preston
vs
Horley Town FC Horley Town
ราคาต่อรอง
21:00
Edgware Town Edgware Town
vs
Holmer Green Holmer Green
ราคาต่อรอง
21:00
Ely City FC Ely City
vs
Deeping Rangers FC Deeping Rangers
ราคาต่อรอง
21:00
Enfield 1893 Enfield 1893
vs
Tower Hamlets FC Tower Hamlets
ราคาต่อรอง
21:00
Erith and Belvedere FC Erith & Belvedere
vs
Loxwood FC Loxwood
ราคาต่อรอง
21:00
Erith Town Football Club Erith Town
vs
Sutton Common Rovers Sutton Common Rovers
ราคาต่อรอง
21:00
Eynesbury Rovers FC Eynesbury Rovers
vs
Peterborough Northern Star FC Peterborough N Star
ราคาต่อรอง
21:00
Fairford Town FC Fairford Town FC
vs
CB Hounslow United FC CB Hounslow United
ราคาต่อรอง
21:00
Fakenham Town FC Fakenham Town
vs
Sleaford Town FC Sleaford Town
ราคาต่อรอง
21:00
Fawley Fawley
vs
AFC Portchester AFC Portchester
ราคาต่อรอง
21:00
Flackwell Heath FC Flackwell Heath
vs
Baldock Town FC Baldock Town
ราคาต่อรอง
21:00
Godmanchester Rovers FC Godmanchester Rovers
vs
Great Yarmouth Town Great Yarmouth Town
ราคาต่อรอง
21:00
Hailsham Town FC Hailsham Town
vs
Crawley Down Gatwick FC Crawley Down Gatwick
ราคาต่อรอง
21:00
Halstead Town Halstead Town
vs
Newmarket Town Newmarket Town
ราคาต่อรอง
21:00
Hanworth Villa Football Club Hanworth Villa
vs
Knaphill FC Knaphill
ราคาต่อรอง
21:00
Harefield United FC Harefield United
vs
Northampton Old Northamptonian Chenecks FC Northampton ON Chenecks
ราคาต่อรอง
21:00
Harrogate Railway Athletic FC Harrogate Railway
vs
Albion Sports FC Albion Sports
ราคาต่อรอง
21:00
Harrowby United FC Harrowby United
vs
Thetford Town Thetford Town
ราคาต่อรอง
21:00
Haughmond FC Haughmond
vs
Alvechurch FC Alvechurch
ราคาต่อรอง
21:00
Haverhill Rovers FC Haverhill Rovers
vs
Hertford Town Hertford Town
ราคาต่อรอง
21:00
Heath Hayes FC Heath Hayes
vs
Bromsgrove Sporting FC Bromsgrove Sporting
ราคาต่อรอง
21:00
Heaton Stannington FC Heaton Stannington
vs
West Auckland Town Football Club West Auckland Town
ราคาต่อรอง
21:00
Hemsworth Miners Welfare FC Hemsworth MW
vs
Runcorn Linnets FC Runcorn Linnets
ราคาต่อรอง
21:00
Hengrove Athletic Hengrove Athletic
vs
Verwood Town Verwood Town
ราคาต่อรอง
21:00
Hoddesdon Town Hoddesdon Town
vs
Stansted FC Stansted
ราคาต่อรอง
21:00
Holbeach United Holbeach United
vs
Swaffham Town FC Swaffham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Holmesdale Holmesdale
vs
Haywards Heath Town FC Haywards Heath Town
ราคาต่อรอง
21:00
Horsham YMCA FC Horsham YMCA
vs
Hollands & Blair FC Hollands & Blair
ราคาต่อรอง
21:00
Ilford FC Ilford
vs
Burnham Ramblers FC เบิร์นแฮม แรมเบลอร์ส
ราคาต่อรอง
21:00
Kirkley & Pakefield FC Kirkley & Pakefield
vs
Walsham Le Willows Walsham Le Willows
ราคาต่อรอง
21:00
Leicester Nirvana Leicester Nirvana
vs
Dunkirk Football Club Dunkirk
ราคาต่อรอง
21:00
Leighton Town FC Leighton Town
vs
Northampton Sileby Rangers FC Sileby Rangers
ราคาต่อรอง
21:00
Leverstock Green Leverstock Green
vs
London Colney FC London Colney
ราคาต่อรอง
21:00
Lichfield City FC Lichfield City
vs
Wolverhampton Casuals Wolverhampton Casuals
ราคาต่อรอง
21:00
Liversedge Liversedge
vs
Guisborough Town Guisborough Town
ราคาต่อรอง
21:00
London Bari FC London Bari
vs
Clapton Clapton
ราคาต่อรอง
21:00
London Tigers FC London Tigers
vs
Sun Postal Sports FC Sun Sports
ราคาต่อรอง
21:00
Longlevens AFC Longlevens
vs
Bedfont & Feltham FC Bedfont & Feltham
ราคาต่อรอง
21:00
Loughborough University Loughborough University
vs
Shirebrook Town FC Shirebrook Town
ราคาต่อรอง
21:00
Lydney Town FC Lydney Town
vs
Team Solent FC Team Solent
ราคาต่อรอง
21:00
Lye Town FC Lye Town
vs
AFC Wulfrunians AFC Wulfrunians
ราคาต่อรอง
21:00
Maine Road FC Maine Road
vs
Nostell Miners Welfare FC Nostell MW
ราคาต่อรอง
21:00
Maltby Main Maltby Main
vs
Squires Gate Squires Gate
ราคาต่อรอง
21:00
Malvern Town FC Malvern Town
vs
Rocester FC Rocester
ราคาต่อรอง
21:00
Marske United Football Club Marske United
vs
South Shields South Shields
ราคาต่อรอง
21:00
Mile Oak FC Mile Oak
vs
Guildford City FC Guildford City
ราคาต่อรอง
21:00
Moneyfields FC Moneyfields
vs
Christchurch FC Christchurch
ราคาต่อรอง
21:00
Newcastle Benfield FC Newcastle Benfield FC
vs
Thackley Football Club Thackley
ราคาต่อรอง
21:00
Newhaven FC Newhaven
vs
Rochester United FC Rochester United
ราคาต่อรอง
21:00
Newport Pagnell Town FC Newport Pagnell Town
vs
Biggleswade United FC Biggleswade United
ราคาต่อรอง
21:00
North Shields North Shields
vs
Jarrow Roofing Boldon CA Jarrow Roofing Boldon
ราคาต่อรอง
21:00
Oadby Town FC Oadby Town
vs
Long Eaton United FC Long Eaton United
ราคาต่อรอง
21:00
Odd Down AFC Odd Down
vs
Longwell Green Sports FC Longwell Green Sports
ราคาต่อรอง
21:00
Oldland Abbotonians FC Oldland Abbotonians
vs
Newport Isle of Wight FC Newport Isle of Wight FC
ราคาต่อรอง
21:00
Padiham FC Padiham
vs
Team Northumbria FC Team Northumbria
ราคาต่อรอง
21:00
Parkgate Football Club Parkgate
vs
Irlam FC Irlam
ราคาต่อรอง
21:00
Peacehaven & Telscombe FC Peacehaven & Telscombe
vs
Lordswood FC Lordswood
ราคาต่อรอง
21:00
Penistone Church FC Penistone Church
vs
Cheadle Town FC Cheadle Town
ราคาต่อรอง
21:00
Penrith AFC Penrith AFC
vs
Sunderland Ryhope Community Association FC Sunderland RCA
ราคาต่อรอง
21:00
Peterborough Sports FC Peterborough Sports
vs
Gorleston FC Gorleston
ราคาต่อรอง
21:00
Pontefract Collieries Pontefract Collieries
vs
Runcorn Town Runcorn Town
ราคาต่อรอง
21:00
Rainworth Miners Welfare FC Rainworth Miners Welfare
vs
Cleethorpes Town FC Cleethorpes Town
ราคาต่อรอง
21:00
Raynes Park Vale FC Raynes Park Vale
vs
Eastbourne Town FC Eastbourne Town
ราคาต่อรอง
21:00
Retford United FC Retford United
vs
Leicester Road FC Leicester Road
ราคาต่อรอง
21:00
Saffron Walden Town FC Saffron Walden Town FC
vs
Mildenhall Town FC Mildenhall Town FC
ราคาต่อรอง
21:00
Sawbridgeworth Town FC Sawbridgeworth Town
vs
Southend Manor Football Club Southend Manor
ราคาต่อรอง
21:00
Seaham Red Star FC Seaham Red Star
vs
Morpeth Town Morpeth Town
ราคาต่อรอง
21:00
Sevenoaks Town Sevenoaks Town
vs
Sporting Club Thamesmead Sporting Club Thamesmead
ราคาต่อรอง
21:00
Sheppey United FC Sheppey United
vs
Badshot Lea Badshot Lea
ราคาต่อรอง
21:00
Shepshed Dynamo FC Shepshed Dynamo
vs
AFC Mansfield AFC Mansfield
ราคาต่อรอง
21:00
Shepton Mallet AFC Shepton Mallet
vs
Willand Rovers Football Club Willand Rovers
ราคาต่อรอง
21:00
Sherborne Town FC Sherborne Town
vs
Amesbury Town FC Amesbury Town
ราคาต่อรอง
21:00
Shildon AFC Shildon AFC
vs
Bedlington Terriers FC Bedlington Terriers FC
ราคาต่อรอง
21:00
South Normanton Athletic FC South Normanton Athletic
vs
Aylestone Park FC Aylestone Park
ราคาต่อรอง
21:00
Southwick FC Southwick
vs
Cray Valley Paper Mills FC Cray Valley PM
ราคาต่อรอง
21:00
Spelthorne Sports FC Spelthorne Sports
vs
Hartley Wintney Hartley Wintney
ราคาต่อรอง
21:00
Sporting Bengal United Sporting Bengal United
vs
Ipswich Wanderers FC Ipswich Wanderers
ราคาต่อรอง
21:00
Sporting Khalsa FC Sporting Khalsa
vs
Hanley Town FC Hanley Town
ราคาต่อรอง
21:00
AFC St Austell St Austell
vs
Street FC Street
ราคาต่อรอง
21:00
St. Margaretsbury FC St Margaretsbury
vs
Long Melford Long Melford
ราคาต่อรอง
21:00
Stanway Rovers FC Stanway Rovers
vs
FC Romania FC Romania
ราคาต่อรอง
21:00
Staveley Miners Welfare Staveley MW
vs
Winsford United Winsford United
ราคาต่อรอง
21:00
Stourport Swifts FC Stourport Swifts
vs
Westfields FC Hereford Westfields
ราคาต่อรอง
21:00
Sunderland Ryhope Colliery Welfare FC Sunderland Ryhope CW
vs
Pickering Town CFC Pickering Town CFC
ราคาต่อรอง
21:00
Thatcham Town FC Thatcham Town
vs
Bracknell Town FC Bracknell Town
ราคาต่อรอง
21:00
Thornaby FC Thornaby
vs
Bishop Auckland FC Bishop Auckland
ราคาต่อรอง
21:00
Tividale FC Tividale
vs
Wolverhampton Sporting CFC Wolves Sporting
ราคาต่อรอง
21:00
Tring Athletic Football Club Tring Athletic
vs
Desborough Town FC Desborough Town
ราคาต่อรอง
21:00
Tunbridge Wells Football Club Tunbridge Wells
vs
Eastbourne United AFC Eastbourne United
ราคาต่อรอง
21:00
United Services Portsmouth FC United Services
vs
Melksham Town Melksham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Washington Washington
vs
Newton Aycliffe FC Newton Aycliffe
ราคาต่อรอง
21:00
Wellingborough Town FC Wellingborough Town
vs
Stotfold FC Stotfold FC
ราคาต่อรอง
21:00
Wells City FC Wells City
vs
Portishead Town FC Portishead Town
ราคาต่อรอง
21:00
Welton Rovers Welton Rovers
vs
Bitton AFC Bitton
ราคาต่อรอง
21:00
Wembley Football Club Wembley
vs
Daventry Town FC ดาเวนทรี ทาวน์
ราคาต่อรอง
21:00
West Didsbury & Chorlton AFC West Didsbury & Chorlton
vs
AFC Liverpool AFC Liverpool
ราคาต่อรอง
21:00
Westfield FC (Surrey) Westfield (Surrey)
vs
Walton & Hersham FC Walton & Hersham
ราคาต่อรอง
21:00
Whitchurch United FC Whitchurch United
vs
Cribbs FC Cribbs
ราคาต่อรอง
21:00
Whitley Bay FC Whitley Bay
vs
Norton & Stockton Ancients FC Norton & Stockton
ราคาต่อรอง
21:00
Whitstable Town FC Whitstable Town
vs
Oakwood FC Oakwood
ราคาต่อรอง
21:00
Whitton United Whitton United
vs
Basildon United FC Basildon United
ราคาต่อรอง
21:00
Wivenhoe Town FC Wivenhoe Town
vs
Hullbridge Sports Hullbridge Sports
ราคาต่อรอง
21:00
Worksop Town FC Worksop Town
vs
Hallam FC Hallam
ราคาต่อรอง
21:00
Worthing United FC Worthing United
vs
Shoreham FC Shoreham
ราคาต่อรอง
21:00
Yaxley FC Yaxley
vs
Huntingdon Town FC Huntingdon Town
ราคาต่อรอง
21:00
Burnham FC เบิร์นแฮม
vs
Oxhey Jets FC Oxhey Jets
ราคาต่อรอง
21:00
Redbridge FC เรดบริดจ์
vs
Waltham Forest FC Waltham Forest
ราคาต่อรอง
21:00
Redhill FC เรดฮิลล์
vs
St Francis Rangers FC St Francis Rangers
ราคาต่อรอง
วันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม ค.ศ. 2016
19:00
West Allotment Celtic West Allotment Celtic
vs
Consett AFC Consett
ราคาต่อรอง
21:00
AFC Emley AFC Emley
vs
Athersley Recreation FC Athersley Recreation
ราคาต่อรอง
21:00
Barkingside FC Barkingside
vs
Hadleigh United FC Hadleigh United
ราคาต่อรอง
21:00
Coventry United FC Coventry United
vs
Shawbury United FC Shawbury United
ราคาต่อรอง
21:00
Crawley Green Sports & Social Club Crawley Green
vs
Rothwell Corinthians Rothwell Corinthians
ราคาต่อรอง
21:00
Epsom & Ewell FC Epsom & Ewell FC
vs
Gravesham Borough FC Gravesham Borough
ราคาต่อรอง
21:00
Highworth Town FC Highworth Town
vs
Tadley Calleva FC Tadley Calleva
ราคาต่อรอง
21:00
Littlehampton Town FC Littlehampton Town
vs
Pagham FC Pagham
ราคาต่อรอง
วันเสาร์ที่ 20 สิงหาคม ค.ศ. 2016
21:00
AFC Kempston Rovers AFC Kempston Rovers
vs
Burnham/Oxhey Jets
ราคาต่อรอง
21:00
AFC Rushden & Diamonds AFC Rushden & Diamonds
vs
Leighton Town/Sileby Rangers
ราคาต่อรอง
21:00
Alsager Town/Barton Town Old Boys
vs
Staveley MW/Winsford United
ราคาต่อรอง
21:00
Ardley United /Tuffley Rovers
vs
Highworth Town/Tadley Calleva
ราคาต่อรอง
21:00
Arlesey Town FC Arlesey Town
vs
Potters Bar Town FC พอตเตอร์ส บาร์ ทาวน์
ราคาต่อรอง
21:00
Armthorpe Welfare/Handsworth Parramore
vs
Stocksbridge Park Steels FC Stocksbridge Park Steels
ราคาต่อรอง
21:00
Ascot United/Milton United
vs
Didcot Town FC Didcot Town
ราคาต่อรอง
21:00
Ashford United/Corinthian
vs
Three Bridges FC ทรี บริดจ์ส
ราคาต่อรอง
21:00
Ashington AFC/Nelson
vs
Thornaby/Bishop Auckland
ราคาต่อรอง
21:00
Atherton Collieries/Bacup Borough
vs
Witton Albion FC Witton Albion
ราคาต่อรอง
21:00
Aveley FC Aveley
vs
AFC Hornchurch AFC Hornchurch
ราคาต่อรอง
21:00
Aylesbury FC Aylesbury
vs
Hanwell Town FC Hanwell Town
ราคาต่อรอง
21:00
Aylesbury United FC Aylesbury United
vs
Newport Pagnell Town/Biggleswade United
ราคาต่อรอง
21:00
Bamber Bridge FC Bamber Bridge
vs
Ossett Albion AFC Ossett Albion
ราคาต่อรอง
21:00
Barking/Takeley
vs
Stanway Rovers/FC Romania
ราคาต่อรอง
21:00
Barnoldswick Town/Dunston UTS
vs
Penrith AFC/Sunderland RCA
ราคาต่อรอง
21:00
Basford United FC Basford United
vs
Belper Town FC Belper Town
ราคาต่อรอง
21:00
Bashley/Horndean
vs
Sholing/Bournemouth FC
ราคาต่อรอง
21:00
Beaconsfield Town FC Beaconsfield Town
vs
Marlow FC Marlow
ราคาต่อรอง
21:00
Bedworth United FC Bedworth United
vs
Malvern Town/Rocester
ราคาต่อรอง
21:00
Bideford AFC Bideford
vs
Bodmin Town/Cheddar
ราคาต่อรอง
21:00
Binfield/North Greenford United
vs
Kidlington FC Kidlington
ราคาต่อรอง
21:00
Bishop's Cleeve FC Bishop's Cleeve
vs
Camberley Town/Cove
ราคาต่อรอง
21:00
Blackfield & Langley/Hallen
vs
Paulton Rovers FC Paulton Rovers
ราคาต่อรอง
21:00
Boston Town/Wisbech Town
vs
Peterborough Sports/Gorleston
ราคาต่อรอง
21:00
Bottesford Town /Radford
vs
Bardon Hill Sports/Kirby Muxloe
ราคาต่อรอง
21:00
Brentwood Town FC Brentwood Town
vs
Tilbury FC Tilbury
ราคาต่อรอง
21:00
Bridgwater Town FC 1984 Bridgwater Town
vs
Buckland Athletic/Plymouth Parkway
ราคาต่อรอง
21:00
Bridon Ropes/Canterbury City
vs
Littlehampton Town/Pagham
ราคาต่อรอง
21:00
Brigg Town/Clipstone
vs
Blaby & Whetstone/St Andrews
ราคาต่อรอง
21:00
Brightlingsea Regent FC Brightlingsea Regent
vs
Great Wakering Rovers FC Great Wakering Rovers
ราคาต่อรอง
21:00
Bristol Manor Farm/Gillingham Town
vs
AFC Totton AFC Totton
ราคาต่อรอง
21:00
Cadbury Heath/Folland Sports
vs
Lydney Town/Team Solent
ราคาต่อรอง
21:00
Carshalton Athletic FC Carshalton Athletic
vs
Crowborough Athletic/Farnham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Carterton/Highmoor Ibis
vs
Brimscombe & Thrupp/Henley Town
ราคาต่อรอง
21:00
Chalfont St Peter AFC Chalfont St Peter
vs
Cockfosters /Harpenden Town
ราคาต่อรอง
21:00
Chasetown FC Chasetown
vs
Brocton/Walsall Wood
ราคาต่อรอง
21:00
Chertsey Town/Hook Norton
vs
Abingdon United/AFC Hayes
ราคาต่อรอง
21:00
Cheshunt FC Cheshunt
vs
Whitton United/Basildon United
ราคาต่อรอง
21:00
Chester-le-Street Town/Garforth Town
vs
Marske United/South Shields
ราคาต่อรอง
21:00
Chipstead FC Chipstead
vs
Beckenham Town/Lancing
ราคาต่อรอง
21:00
Clevedon Town/Ashton & Backwell United
vs
Barnstaple Town Barnstaple Town
ราคาต่อรอง
21:00
Clitheroe FC Clitheroe
vs
West Allotment Celtic/Consett
ราคาต่อรอง
21:00
Cogenhoe United/Berkhamsted
vs
Flackwell Heath/Baldock Town
ราคาต่อรอง
21:00
Coleshill Town/Cradley Town
vs
Dudley Sports/Nuneaton Griff
ราคาต่อรอง
21:00
Colne FC Colne
vs
1874 Northwich/Barnton
ราคาต่อรอง
21:00
Congleton Town FC/New Mills
vs
Farsley Celtic FC Farsley Celtic FC
ราคาต่อรอง
21:00
Coventry Sphinx/Highgate United
vs
AFC Bridgnorth/Boldmere St. Michaels
ราคาต่อรอง
21:00
Coventry United/Shawbury United
vs
Lichfield City/Wolverhampton Casuals
ราคาต่อรอง
21:00
Crawley Green/Rothwell Corinthians
vs
Uxbridge FC Uxbridge
ราคาต่อรอง
21:00
Deal Town/Banstead Athletic
vs
Colliers Wood United/AFC Croydon Athletic
ราคาต่อรอง
21:00
Droylsden FC Droylsden
vs
Radcliffe Borough FC Radcliffe Borough
ราคาต่อรอง
21:00
Durham City/Billingham Synthonia
vs
Easington Colliery/Northallerton Town
ราคาต่อรอง
21:00
Edgware Town/Holmer Green
vs
Barton Rovers FC บาร์ตัน โรเวอร์ส
ราคาต่อรอง
21:00
Egham Town FC Egham Town
vs
Thatcham Town/Bracknell Town
ราคาต่อรอง
21:00
Ely City/Deeping Rangers
vs
Wroxham FC Wroxham
ราคาต่อรอง
21:00
Erith & Belvedere/Loxwood
vs
Arundel/Chichester City
ราคาต่อรอง
21:00
Eynesbury Rovers/Peterborough N Star
vs
Godmanchester Rovers/Great Yarmouth Town
ราคาต่อรอง
21:00
Fairford Town FC/CB Hounslow United
vs
Petersfield Town FC Petersfield Town
ราคาต่อรอง
21:00
Fakenham Town/Sleaford Town
vs
Stamford AFC สแตมฟอร์ด
ราคาต่อรอง
21:00
Fawley/AFC Portchester
vs
Mangotsfield United FC Mangotsfield United
ราคาต่อรอง
21:00
Glossop North End FC Glossop North End FC
vs
Brighouse Town Brighouse Town
ราคาต่อรอง
21:00
Greenwich Borough Greenwich Borough
vs
Westfield (Surrey)/Walton & Hersham
ราคาต่อรอง
21:00
Guernsey FC Guernsey
vs
Thamesmead Town FC Thamesmead Town
ราคาต่อรอง
21:00
Hailsham Town/Crawley Down Gatwick
vs
Corinthian-Casuals FC โครินเธียน-แคชวลส์
ราคาต่อรอง
21:00
Haringey Borough FC Haringey Borough
vs
Barkingside/Hadleigh United
ราคาต่อรอง
21:00
Harrogate Railway/Albion Sports
vs
Whitley Bay/Norton & Stockton
ราคาต่อรอง
21:00
Haverhill Rovers/Hertford Town
vs
Brantham Athletic/Hadley
ราคาต่อรอง
21:00
Heaton Stannington/West Auckland Town
vs
Lancaster City FC แลนแคสเตอร์ ซิตี้
ราคาต่อรอง
21:00
Hengrove Athletic/Verwood Town
vs
Bradford Town/Fareham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Hereford FC Hereford FC
vs
Haughmond/Alvechurch
ราคาต่อรอง
21:00
Herne Bay FC Herne Bay
vs
East Grinstead Town FC East Grinstead Town
ราคาต่อรอง
21:00
Hinckley AFC/Heanor Town
vs
Oadby Town /Long Eaton United
ราคาต่อรอง
21:00
Horsham YMCA/Hollands & Blair
vs
Whyteleafe FC Whyteleafe
ราคาต่อรอง
21:00
Ilford/Burnham Ramblers
vs
Broxbourne Borough/Felixstowe & Walton Utd.
ราคาต่อรอง
21:00
Kidsgrove Athletic FC Kidsgrove Athletic
vs
Lye Town /AFC Wulfrunians
ราคาต่อรอง
21:00
Kirkley & Pakefield/Walsham Le Willows
vs
Holbeach United /Swaffham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Leek Town FC Leek Town
vs
Newcastle Town FC นิวคาสเซิล ทาวน์
ราคาต่อรอง
21:00
Leicester Nirvana/Dunkirk
vs
Rainworth Miners Welfare/Cleethorpes Town
ราคาต่อรอง
21:00
Liversedge/Guisborough Town
vs
Bridlington Town/Silsden
ราคาต่อรอง
21:00
London Tigers/Sun Sports
vs
Northwood FC นอร์ธวูด
ราคาต่อรอง
21:00
Loughborough Dynamo FC Loughborough Dynamo
vs
Ashby Ivanhoe/Quorn
ราคาต่อรอง
21:00
Loughborough University /Shirebrook Town
vs
Gresley FC Gresley
ราคาต่อรอง
21:00
Lymington Town/Hamworthy United FC
vs
Brockenhurst/Laverstock & Ford
ราคาต่อรอง
21:00
Maine Road/Nostell MW
vs
AFC Emley/Athersley Recreation
ราคาต่อรอง
21:00
Market Drayton Town FC Market Drayton Town
vs
Evesham United FC Evesham United
ราคาต่อรอง
21:00
Mile Oak/Guildford City
vs
Chessington & Hook Utd./Wick
ราคาต่อรอง
21:00
Molesey FC Molesey
vs
Godalming Town FC Godalming Town
ราคาต่อรอง
21:00
Mossley AFC Mossley
vs
Hemsworth MW/Runcorn Linnets
ราคาต่อรอง
21:00
North Shields/Jarrow Roofing Boldon
vs
Seaham Red Star/Morpeth Town
ราคาต่อรอง
21:00
Northwich Victoria FC Northwich Victoria
vs
Penistone Church/Cheadle Town
ราคาต่อรอง
21:00
Norwich United Norwich United
vs
Histon FC Histon
ราคาต่อรอง
21:00
Oldland Abbotonians/Newport Isle of Wight FC
vs
Cowes Sports/Brislington
ราคาต่อรอง
21:00
Ossett Town FC Ossett Town
vs
Goole AFC Goole
ราคาต่อรอง
21:00
Padiham/Team Northumbria
vs
Newcastle Benfield FC/Thackley
ราคาต่อรอง
21:00
Parkgate/Irlam
vs
Burscough FC Burscough
ราคาต่อรอง
21:00
Peacehaven & Telscombe/Lordswood
vs
Holmesdale/Haywards Heath Town
ราคาต่อรอง
21:00
Pontefract Collieries/Runcorn Town
vs
Abbey Hey/Bootle
ราคาต่อรอง
21:00
Prescot Cables FC Prescot Cables
vs
Trafford FC Trafford
ราคาต่อรอง
21:00
Ramsbottom United FC Ramsbottom United
vs
Sheffield FC เชฟฟิลด์
ราคาต่อรอง
21:00
Ramsgate FC Ramsgate
vs
Erith Town/Sutton Common Rovers
ราคาต่อรอง
21:00
Redbridge/Waltham Forest
vs
Hoddesdon Town/Stansted
ราคาต่อรอง
21:00
Redhill/St Francis Rangers
vs
Lewes FC Lewes
ราคาต่อรอง
21:00
Retford United/Leicester Road
vs
Anstey Nomads/Harborough Town
ราคาต่อรอง
21:00
Royston Town FC Royston Town
vs
Heybridge Swifts FC Heybridge Swifts
ราคาต่อรอง
21:00
Salisbury FC Salisbury
vs
Welton Rovers/Bitton
ราคาต่อรอง
21:00
Sawbridgeworth Town/Southend Manor
vs
Enfield 1893/Tower Hamlets
ราคาต่อรอง
21:00
Sevenoaks Town/Sporting Club Thamesmead
vs
Horsham FC Horsham
ราคาต่อรอง
21:00
Sheppey United/Badshot Lea
vs
Cray Wanderers FC Cray Wanderers
ราคาต่อรอง
21:00
Shepshed Dynamo/AFC Mansfield
vs
South Normanton Athletic/Aylestone Park
ราคาต่อรอง
21:00
Sherborne Town/Amesbury Town
vs
Bemerton Heath Harleq./Keynsham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Shildon AFC/Bedlington Terriers FC
vs
Kendal Town FC Kendal Town
ราคาต่อรอง
21:00
Sittingbourne FC Sittingbourne
vs
Hythe Town FC Hythe Town
ราคาต่อรอง
21:00
Shaw Lane Aquaforce FC SL Aquaforce
vs
Colwyn Bay FC Colwyn Bay
ราคาต่อรอง
21:00
Slimbridge FC Slimbridge
vs
Bedfont Sports/Windsor
ราคาต่อรอง
21:00
Soham Town Rangers FC Soham Town Rangers
vs
Harrowby United/Thetford Town
ราคาต่อรอง
21:00
Southwick/Cray Valley PM
vs
Hastings United FC Hastings United
ราคาต่อรอง
21:00
Spelthorne Sports/Hartley Wintney
vs
Andover Town/Royal Wootton
ราคาต่อรอง
21:00
Sporting Bengal United/Ipswich Wanderers
vs
London Bari/Clapton
ราคาต่อรอง
21:00
Sporting Khalsa/Hanley Town
vs
Romulus FC Romulus
ราคาต่อรอง
21:00
St Austell/Street
vs
Larkhall Athletic FC Larkhall Athletic
ราคาต่อรอง
21:00
St Margaretsbury/Long Melford
vs
Saffron Walden Town FC/Mildenhall Town FC
ราคาต่อรอง
21:00
Stourport Swifts/Westfields
vs
Tividale/Wolverhampton Casuals
ราคาต่อรอง
21:00
Tadcaster Albion AFC Tadcaster Albion
vs
Scarborough Athletic FC สการ์โบโรห์ แอธเลติก
ราคาต่อรอง
21:00
Taunton Town FC Taunton Town
vs
Tiverton Town FC Tiverton Town
ราคาต่อรอง
21:00
Thame United/Abbey Rangers
vs
North Leigh FC North Leigh
ราคาต่อรอง
21:00
Thurrock FC Thurrock
vs
Halstead Town/Newmarket Town
ราคาต่อรอง
21:00
Tooting and Mitcham United FC Tooting & Mitcham United
vs
East Preston/Horley Town
ราคาต่อรอง
21:00
Tring Athletic/Desborough Town
vs
Leverstock Green/London Colney
ราคาต่อรอง
21:00
Tunbridge Wells/Eastbourne United
vs
Newhaven/Rochester United
ราคาต่อรอง
21:00
United Services/Melksham Town
vs
Winchester City FC Winchester City
ราคาต่อรอง
21:00
Waltham Abbey FC Waltham Abbey
vs
Bowers & Pitsea FC Bowers & Pitsea
ราคาต่อรอง
21:00
Walton Casuals FC Walton Casuals
vs
Chatham Town FC Chatham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Wantage Town FC Wantage Town
vs
Hanworth Villa/Knaphill
ราคาต่อรอง
21:00
Ware FC Ware
vs
Maldon & Tiptree FC Maldon & Tiptree
ราคาต่อรอง
21:00
Washington/Newton Aycliffe
vs
Sunderland Ryhope CW/Pickering Town CFC
ราคาต่อรอง
21:00
Wellingborough Town/Stotfold FC
vs
Bedford/Welwyn Garden City
ราคาต่อรอง
21:00
Wells City/Portishead Town
vs
Shepton Mallet/Willand Rovers
ราคาต่อรอง
21:00
Wembley/Daventry Town
vs
Harefield United/Northampton ON Chenecks
ราคาต่อรอง
21:00
West Didsbury & Chorlton/West Didsbury & Chorlton
vs
Maltby Main/Squires Gate
ราคาต่อรอง
21:00
Whitchurch United/Cribbs
vs
Moneyfields/Christchurch
ราคาต่อรอง
21:00
Whitstable Town/Oakwood
vs
Raynes Park Vale/Eastbourne Town
ราคาต่อรอง
21:00
Wimborne Town FC Wimborne Town
vs
Bridport/Alresford Town
ราคาต่อรอง
21:00
Witham Town FC Witham Town
vs
Clacton/Eton Manor
ราคาต่อรอง
21:00
Worksop Town/Hallam
vs
AFC Blackpool/Ashton Athletic
ราคาต่อรอง
21:00
Worthing United/Shoreham
vs
Dorking Wanderers FC Dorking Wanderers
ราคาต่อรอง
21:00
Yate Town FC Yate Town
vs
Fleet Town FC ฟลีท ทาวน์
ราคาต่อรอง
21:00
Yaxley/Huntingdon Town
vs
Dereham Town FC Dereham Town
ราคาต่อรอง
21:00
Shortwood United FC ชอร์ตวูด ยูไนเต็ด
vs
Ashford Town FC (Middlesex) Ashford Town (Middlesex)
ราคาต่อรอง
21:00
Bury Town FC บิวรี ทาวน์
vs
Spalding United FC Spalding United
ราคาต่อรอง
21:00
Farnborough FC ฟาร์นโบโรห์
vs
Longlevens/Bedfont & Feltham
ราคาต่อรอง
21:00
Romford FC รอมฟอร์ด
vs
Wivenhoe Town/Hullbridge Sports
ราคาต่อรอง
21:00
Rugby Town FC รักบี้ ทาวน์
vs
Heath Hayes/Bromsgrove Sporting
ราคาต่อรอง
21:00
Lincoln United FC ลินคอร์น ยูไนเต็ด
vs
Carlton Town FC Carlton Town
ราคาต่อรอง
21:00
VCD Athletic FC วีซีดี แอธเลติก
vs
Croydon/AFC Uckfield
ราคาต่อรอง
21:00
Swindon Supermarine FC สวินดอน ซูเปอร์มารีน
vs
Odd Down/Longwell Green Sports
ราคาต่อรอง
21:00
South Park FC เซาธ์พาร์ค
vs
Phoenix Sports FC Phoenix Sports
ราคาต่อรอง
21:00
Bedford Town FC เบดฟอร์ด ทาวน์
vs
AFC Dunstable AFC Dunstable
ราคาต่อรอง
21:00
Faversham Town FC เฟเวอร์แชม ทาวน์
vs
Epsom & Ewell FC/Gravesham Borough
ราคาต่อรอง
21:00
Hyde United FC ไฮด์
vs
AFC Darwen/Cammell Laird
ราคาต่อรอง
เวลาในการคิกออฟทุกคู่ยึดตาม ICT