thumbnail สวัสดี,

ตารางการแข่งขัน AFC Cup

แสดงตารางแข่งตาม

วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2016
18:45
Tripoli SC Tripoli
vs
FK Alay Osh Alay
ราคาต่อรอง
19:15
Al Wahda SC Al Wahda
vs
Balkan FT Balkan
ราคาต่อรอง
21:00
Ahli Al-Khalil Ahli Al-Khalil
vs
FK Khujand Khujand
ราคาต่อรอง
22:00
Al Hadd Al Hadd
vs
Karachi Electric Supply Corporation Karachi Electric
ราคาต่อรอง
วันอังคารที่ 23 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2016
Ceres - La Salle FC Ceres
vs
Persatuan Bolasepak Selangor Selangor
ราคาต่อรอง
18:00
FK Istiqlol Dushanbe Istiqlol
vs
Al Faisaly Amman Al Faisaly
ราคาต่อรอง
18:00
New Radiant SC New Radiant
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
ราคาต่อรอง
18:30
Naft Al-Wasat Naft Al-Wasat
vs
Tripoli/Alay
ราคาต่อรอง
18:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Sheikh Jamal Dhanmondi Club Sheikh Jamal
ราคาต่อรอง
19:00
Altyn Asyr FK Altyn Asyr
vs
Al Ahed Al Ahed
ราคาต่อรอง
19:00
Kitchee SC Kitchee
vs
Kaya FC Kaya
ราคาต่อรอง
23:00
Al Wihdat/Al Jazira
vs
Al Hadd/Karachi Electric
ราคาต่อรอง
วันพุธที่ 24 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2016
Johor Darul Ta'zim/Pahang
vs
Ayeyawady United FC Ayeyawady United
ราคาต่อรอง
Yangon United/Yadanarbon
vs
South China AA South China
ราคาต่อรอง
18:00
Lao Toyota FC Lao Toyota
vs
Bengaluru FC Bengaluru
ราคาต่อรอง
20:30
Mohun Bagan AC Mohun Bagan
vs
Maziya S&RC Maziya
ราคาต่อรอง
21:00
Shabab Al-Dhahiriya SC Shabab Al-Dhahiriya
vs
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
ราคาต่อรอง
22:00
Al-Oruba SC Al Oruba
vs
Al Wahda/Balkan
ราคาต่อรอง
22:00
Al-Jaish Jaish
vs
Fanja SC Fanja
ราคาต่อรอง
22:20
AlMuharraq Sports Club Muharraq
vs
Ahli Al-Khalil/Khujand
ราคาต่อรอง
วันอังคารที่ 8 มีนาคม ค.ศ. 2016
Al Faisaly Amman Al Faisaly
vs
Naft Al-Wasat Naft Al-Wasat
ราคาต่อรอง
Al Hadd/Karachi Electric
vs
Altyn Asyr FK Altyn Asyr
ราคาต่อรอง
Tripoli/Alay
vs
FK Istiqlol Dushanbe Istiqlol
ราคาต่อรอง
18:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Kitchee SC Kitchee
ราคาต่อรอง
18:30
Kaya FC Kaya
vs
New Radiant SC New Radiant
ราคาต่อรอง
19:00
Sheikh Jamal Dhanmondi Club Sheikh Jamal
vs
Ceres - La Salle FC Ceres
ราคาต่อรอง
19:45
Persatuan Bolasepak Selangor Selangor
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
ราคาต่อรอง
วันพุธที่ 9 มีนาคม ค.ศ. 2016
0:00
Al Ahed Al Ahed
vs
Al Wihdat/Al Jazira
ราคาต่อรอง
Ahli Al-Khalil/Khujand
vs
Al-Jaish Jaish
ราคาต่อรอง
Al Wahda/Balkan
vs
Shabab Al-Dhahiriya SC Shabab Al-Dhahiriya
ราคาต่อรอง
16:30
Ayeyawady United FC Ayeyawady United
vs
Lao Toyota FC Lao Toyota
ราคาต่อรอง
18:00
Maziya S&RC Maziya
vs
Yangon United/Yadanarbon
ราคาต่อรอง
19:00
South China AA South China
vs
Mohun Bagan AC Mohun Bagan
ราคาต่อรอง
20:30
Bengaluru FC Bengaluru
vs
Johor Darul Ta'zim/Pahang
ราคาต่อรอง
22:00
Fanja SC Fanja
vs
AlMuharraq Sports Club Muharraq
ราคาต่อรอง
23:00
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
vs
Al-Oruba SC Al Oruba
ราคาต่อรอง
วันอังคารที่ 15 มีนาคม ค.ศ. 2016
Al Hadd/Karachi Electric
vs
Al Ahed Al Ahed
ราคาต่อรอง
Tripoli/Alay
vs
Al Faisaly Amman Al Faisaly
ราคาต่อรอง
18:30
Kaya FC Kaya
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
ราคาต่อรอง
18:30
Naft Al-Wasat Naft Al-Wasat
vs
FK Istiqlol Dushanbe Istiqlol
ราคาต่อรอง
18:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Ceres - La Salle FC Ceres
ราคาต่อรอง
19:00
Kitchee SC Kitchee
vs
New Radiant SC New Radiant
ราคาต่อรอง
19:30
Sheikh Jamal Dhanmondi Club Sheikh Jamal
vs
Persatuan Bolasepak Selangor Selangor
ราคาต่อรอง
วันพุธที่ 16 มีนาคม ค.ศ. 2016
1:00
Al Wihdat/Al Jazira
vs
Altyn Asyr FK Altyn Asyr
ราคาต่อรอง
Ahli Al-Khalil/Khujand
vs
Fanja SC Fanja
ราคาต่อรอง
Al Wahda/Balkan
vs
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
ราคาต่อรอง
Johor Darul Ta'zim/Pahang
vs
Lao Toyota FC Lao Toyota
ราคาต่อรอง
16:30
Ayeyawady United FC Ayeyawady United
vs
Bengaluru FC Bengaluru
ราคาต่อรอง
18:00
Maziya S&RC Maziya
vs
South China AA South China
ราคาต่อรอง
20:30
Mohun Bagan AC Mohun Bagan
vs
Yangon United/Yadanarbon
ราคาต่อรอง
22:00
Al-Oruba SC Al Oruba
vs
Shabab Al-Dhahiriya SC Shabab Al-Dhahiriya
ราคาต่อรอง
22:30
AlMuharraq Sports Club Muharraq
vs
Al-Jaish Jaish
ราคาต่อรอง
วันอังคารที่ 12 เมษายน ค.ศ. 2016
Al Faisaly Amman Al Faisaly
vs
Tripoli/Alay
ราคาต่อรอง
Ceres - La Salle FC Ceres
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
ราคาต่อรอง
17:00
New Radiant SC New Radiant
vs
Kitchee SC Kitchee
ราคาต่อรอง
17:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
Kaya FC Kaya
ราคาต่อรอง
18:00
Altyn Asyr FK Altyn Asyr
vs
Al Wihdat/Al Jazira
ราคาต่อรอง
18:45
Persatuan Bolasepak Selangor Selangor
vs
Sheikh Jamal Dhanmondi Club Sheikh Jamal
ราคาต่อรอง
20:00
FK Istiqlol Dushanbe Istiqlol
vs
Naft Al-Wasat Naft Al-Wasat
ราคาต่อรอง
23:00
Al Ahed Al Ahed
vs
Al Hadd/Karachi Electric
ราคาต่อรอง
วันพุธที่ 13 เมษายน ค.ศ. 2016
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
vs
Al Wahda/Balkan
ราคาต่อรอง
Al-Jaish Jaish
vs
AlMuharraq Sports Club Muharraq
ราคาต่อรอง
Yangon United/Yadanarbon
vs
Mohun Bagan AC Mohun Bagan
ราคาต่อรอง
17:00
Lao Toyota FC Lao Toyota
vs
Johor Darul Ta'zim/Pahang
ราคาต่อรอง
18:00
South China AA South China
vs
Maziya S&RC Maziya
ราคาต่อรอง
19:30
Bengaluru FC Bengaluru
vs
Ayeyawady United FC Ayeyawady United
ราคาต่อรอง
20:00
Shabab Al-Dhahiriya SC Shabab Al-Dhahiriya
vs
Al-Oruba SC Al Oruba
ราคาต่อรอง
21:00
Fanja SC Fanja
vs
Ahli Al-Khalil/Khujand
ราคาต่อรอง
วันอังคารที่ 26 เมษายน ค.ศ. 2016
Al Faisaly Amman Al Faisaly
vs
FK Istiqlol Dushanbe Istiqlol
ราคาต่อรอง
Al Hadd/Karachi Electric
vs
Al Wihdat/Al Jazira
ราคาต่อรอง
Tripoli/Alay
vs
Naft Al-Wasat Naft Al-Wasat
ราคาต่อรอง
17:30
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
vs
New Radiant SC New Radiant
ราคาต่อรอง
17:30
Kaya FC Kaya
vs
Kitchee SC Kitchee
ราคาต่อรอง
18:30
Sheikh Jamal Dhanmondi Club Sheikh Jamal
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
ราคาต่อรอง
18:45
Persatuan Bolasepak Selangor Selangor
vs
Ceres - La Salle FC Ceres
ราคาต่อรอง
23:00
Al Ahed Al Ahed
vs
Altyn Asyr FK Altyn Asyr
ราคาต่อรอง
วันพุธที่ 27 เมษายน ค.ศ. 2016
Ahli Al-Khalil/Khujand
vs
AlMuharraq Sports Club Muharraq
ราคาต่อรอง
Al Wahda/Balkan
vs
Al-Oruba SC Al Oruba
ราคาต่อรอง
15:30
Ayeyawady United FC Ayeyawady United
vs
Johor Darul Ta'zim/Pahang
ราคาต่อรอง
17:00
Maziya S&RC Maziya
vs
Mohun Bagan AC Mohun Bagan
ราคาต่อรอง
18:00
South China AA South China
vs
Yangon United/Yadanarbon
ราคาต่อรอง
19:30
Bengaluru FC Bengaluru
vs
Lao Toyota FC Lao Toyota
ราคาต่อรอง
21:00
Fanja SC Fanja
vs
Al-Jaish Jaish
ราคาต่อรอง
22:00
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
vs
Shabab Al-Dhahiriya SC Shabab Al-Dhahiriya
ราคาต่อรอง
วันอังคารที่ 10 พฤษภาคม ค.ศ. 2016
Ceres - La Salle FC Ceres
vs
Sheikh Jamal Dhanmondi Club Sheikh Jamal
ราคาต่อรอง
17:00
New Radiant SC New Radiant
vs
Kaya FC Kaya
ราคาต่อรอง
17:30
Naft Al-Wasat Naft Al-Wasat
vs
Al Faisaly Amman Al Faisaly
ราคาต่อรอง
17:30
Tampines Rovers FC Tampines Rovers
vs
Persatuan Bolasepak Selangor Selangor
ราคาต่อรอง
18:00
Altyn Asyr FK Altyn Asyr
vs
Al Hadd/Karachi Electric
ราคาต่อรอง
18:00
Kitchee SC Kitchee
vs
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa
ราคาต่อรอง
21:00
Al Wihdat/Al Jazira
vs
Al Ahed Al Ahed
ราคาต่อรอง
21:00
FK Istiqlol Dushanbe Istiqlol
vs
Tripoli/Alay
ราคาต่อรอง
วันพุธที่ 11 พฤษภาคม ค.ศ. 2016
Al-Jaish Jaish
vs
Ahli Al-Khalil/Khujand
ราคาต่อรอง
Johor Darul Ta'zim/Pahang
vs
Bengaluru FC Bengaluru
ราคาต่อรอง
Yangon United/Yadanarbon
vs
Maziya S&RC Maziya
ราคาต่อรอง
17:00
Lao Toyota FC Lao Toyota
vs
Ayeyawady United FC Ayeyawady United
ราคาต่อรอง
19:30
Mohun Bagan AC Mohun Bagan
vs
South China AA South China
ราคาต่อรอง
20:00
Shabab Al-Dhahiriya SC Shabab Al-Dhahiriya
vs
Al Wahda/Balkan
ราคาต่อรอง
21:00
Al-Oruba SC Al Oruba
vs
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
ราคาต่อรอง
22:00
AlMuharraq Sports Club Muharraq
vs
Fanja SC Fanja
ราคาต่อรอง
เวลาในการคิกออฟทุกคู่ยึดตาม ICT