thumbnail สวัสดี,

Football Fixtures

แสดงตารางแข่งตาม

วันพุธที่ 23 กรกฎาคม ค.ศ. 2014 แสดงราคาต่อรอง
Thai Premier League ดูตารางแข่งทั้งหมด
18:00
Air Force Central FC Air Force Central
vs
Bangkok Glass FC Bangkok Glass
ราคาต่อรอง
18:00
Osotspa M-150 Saraburi FC Osotspa
vs
Police United FC Police United
ราคาต่อรอง
18:00
Singhtarua FC Singhtarua
vs
Chainat Hornbill FC Chainat Hornbill
ราคาต่อรอง
18:00
Sisaket FC Sisaket
vs
Songkhla United FC Songkhla United
ราคาต่อรอง
19:00
Army United FC Army United
vs
Ratchaburi FC Ratchaburi
ราคาต่อรอง
19:00
Buriram United FC Buriram United
vs
Chiangrai United FC Chiangrai United
ราคาต่อรอง
19:00
Chonburi FC Chonburi
vs
Petroleum Authority of Thailand Rayong FC PTT Rayong
ราคาต่อรอง
19:00
Suphanburi FC Suphanburi
vs
Samut Songkhram FC Samut Songkhram
ราคาต่อรอง
20:00
Bangkok United FC Bangkok United
vs
TOT SC TOT
ราคาต่อรอง
20:00
SCG Muang Thong United FC Muang Thong United
vs
BEC Tero Sasana FC BEC Tero Sasana
ราคาต่อรอง
UEFA Champions League ดูตารางแข่งทั้งหมด
จบ
Maccabi Tel Aviv FC Maccabi Tel Aviv
2 - 0
FC Santa Coloma FC Santa Coloma
ราคาต่อรอง
Maccabi Tel Aviv ชนะด้วยประตูรวม 3 - 0
จบ
The New Saints FC The New Saints
0 - 2
ŠK Slovan Bratislava Slovan Bratislava
ราคาต่อรอง
Slovan Bratislava ชนะด้วยประตูรวม 3 - 0
จบ
HB Tórshavn HB
1 - 3
FK Partizan Beograd Partizan
ราคาต่อรอง
Partizan ชนะด้วยประตูรวม 6 - 1
จบ
KS Skënderbeu Korçë Skënderbeu Korçë
1 - 1
FC BATE Borisov BATE
ราคาต่อรอง
ประตูรวม 1 - 1, BATE ชนะด้วยประตูทีมเยือน
จบ
VMFD Žalgiris Vilnius Žalgiris
0 - 2
GNK Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
ราคาต่อรอง
Žalgiris ชนะด้วยประตูรวม 4 - 0
จบ
Debreceni VSC Debrecen
2 - 0
Cliftonville FC Cliftonville
ราคาต่อรอง
Debrecen ชนะด้วยประตูรวม 2 - 0
จบ
Celtic FC Celtic
4 - 0
KR Reykjavík KR
ราคาต่อรอง
Celtic ชนะด้วยประตูรวม 5 - 0
45'+
FK Aktobe Aktobe
0 - 0
FC Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
ราคาต่อรอง
ประตูรวม 1 - 0
23:00
Helsingin Jalkapalloklubi HJK
vs
FK Rabotnički Skopje Rabotnički
ราคาต่อรอง
ประตูรวม 0 - 0
23:00
FK Ventspils Ventspils
vs
Malmö FF Malmö FF
ราคาต่อรอง
ประตูรวม 0 - 0
UEFA Europa League ดูตารางแข่งทั้งหมด
จบ
FK Željezničar Sarajevo Željezničar
2 - 2
FK Metalurg Skopje Metalurg
ราคาต่อรอง
ประตูรวม 2 - 2, Metalurg ชนะด้วยประตูทีมเยือน
Club Friendlies ดูตารางแข่งทั้งหมด
0:00
HFC ADO Den Haag ADO Den Haag
vs
FC Dordrecht Dordrecht
ราคาต่อรอง
0:00
Angers SCO Angers
vs
Vendée Poiré sur Vie Football Le Poiré-sur-Vie
ราคาต่อรอง
0:00
KMSK Deinze Deinze
vs
RSC Anderlecht Anderlecht
ราคาต่อรอง
0:00
KFC Dessel Sport Dessel Sport
vs
FC Eindhoven Eindhoven
ราคาต่อรอง
0:00
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
vs
Hannover 96 Hannover 96
ราคาต่อรอง
0:00
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
vs
SC Heerenveen Heerenveen
ราคาต่อรอง
0:00
SV Lippstadt 08 Lippstadt 08
vs
SV Rödinghausen Rödinghausen
ราคาต่อรอง
0:00
Nijmegen Eendracht Combinatie NEC
vs
OFI FC OFI
ราคาต่อรอง
จบ
VfL Osnabrück Osnabrück
1 - 1
BV Borussia 09 Dortmund Borussia Dortmund
ราคาต่อรอง
0:00
Sporting Braga Sporting Braga
vs
Associação Académica de Coimbra OAF Académica
ราคาต่อรอง
0:30
FC Rot-Weiß Erfurt Rot-Weiß Erfurt
vs
Queens Park Rangers FC Queens Park Rangers
ราคาต่อรอง
1:00
Royal Antwerp FC Antwerp
vs
KAA Gent Gent
ราคาต่อรอง
1:00
Elche CF Elche
vs
Real Betis Balompié Real Betis
ราคาต่อรอง
1:00
Grimsby Town FC Grimsby Town
vs
Doncaster Rovers FC Doncaster Rovers
ราคาต่อรอง
1:00
Lommel United Lommel United
vs
Lierse SK Lierse
ราคาต่อรอง
1:00
Nîmes Olympique Nîmes
vs
Parma FC Parma
ราคาต่อรอง
1:30
Alfreton Town FC Alfreton Town
vs
Walsall FC Walsall
ราคาต่อรอง
1:30
Braintree Town FC Braintree Town
vs
Ipswich Town XI Ipswich Town XI
ราคาต่อรอง
1:30
Carlisle United FC Carlisle United
vs
Sunderland AFC Sunderland
ราคาต่อรอง
1:30
Carlton Town FC Carlton Town
vs
Notts County FC Notts County
ราคาต่อรอง
1:30
Chesham United FC Chesham United
vs
Wycombe Wanderers FC Wycombe Wanderers
ราคาต่อรอง
1:30
Clachnacuddin FC Clachnacuddin
vs
Ross County FC Ross County
ราคาต่อรอง
1:30
Dartford FC Dartford
vs
Gillingham FC Gillingham
ราคาต่อรอง
1:30
Falkirk FC Falkirk
vs
Stirling Albion FC Stirling Albion
ราคาต่อรอง
1:30
Farsley AFC Farsley
vs
Bradford City AFC Bradford City
ราคาต่อรอง
1:30
Harland and Wolff Welders FC H&W Welders
vs
Ballymena United FC Ballymena United
ราคาต่อรอง
1:30
Ilkeston FC Ilkeston
vs
Leicester City FC Leicester City
ราคาต่อรอง
1:30
Macclesfield Town FC Macclesfield Town
vs
Crewe Alexandra FC Crewe Alexandra
ราคาต่อรอง
1:30
Morecambe FC Morecambe
vs
Oldham Athletic AFC Oldham Athletic
ราคาต่อรอง
1:30
Preston Athletic FC Preston Athletic
vs
Livingston FC Livingston
ราคาต่อรอง
1:45
Altrincham FC Altrincham
vs
Tranmere Rovers FC Tranmere Rovers
ราคาต่อรอง
1:45
Boreham Wood FC Boreham Wood
vs
Cambridge United FC Cambridge United
ราคาต่อรอง
1:45
Buckley Town FC Buckley Town
vs
Newtown AFC Newtown
ราคาต่อรอง
1:45
Buxton FC Buxton
vs
Stockport County FC Stockport County
ราคาต่อรอง
1:45
Cowdenbeath FC Cowdenbeath
vs
Saint Mirren FC St. Mirren
ราคาต่อรอง
1:45
Dagenham & Redbridge FC Dagenham & Redbridge
vs
Milton Keynes Dons FC Milton Keynes Dons
ราคาต่อรอง
1:45
Dundee FC Dundee
vs
Heart of Midlothian FC Heart of Midlothian
ราคาต่อรอง
1:45
Hednesford Town FC Hednesford Town
vs
Burton Albion FC Burton Albion
ราคาต่อรอง
1:45
Histon FC Histon
vs
Luton Town FC Luton Town
ราคาต่อรอง
1:45
Mansfield Town FC Mansfield Town
vs
Leeds United FC Leeds United
ราคาต่อรอง
1:45
Merthyr Town FC Merthyr Town
vs
AFC Porth Porth
ราคาต่อรอง
1:45
Northampton Town FC Northampton Town
vs
Sheffield United FC Sheffield United
ราคาต่อรอง
1:45
Peterborough United FC Peterborough United
vs
Wolverhampton Wanderers FC Wolverhampton Wanderers
ราคาต่อรอง
1:45
Rochdale AFC Rochdale
vs
Bolton Wanderers FC Bolton Wanderers
ราคาต่อรอง
1:45
Thurrock FC Thurrock
vs
Portsmouth FC Portsmouth
ราคาต่อรอง
1:45
Torquay United FC Torquay United
vs
Plymouth Argyle FC Plymouth Argyle
ราคาต่อรอง
1:45
Tranmere Rovers FC Tranmere Rovers
vs
Everton FC Everton
ราคาต่อรอง
1:45
Yeovil Town FC Yeovil Town
vs
Bristol Rovers FC Bristol Rovers
ราคาต่อรอง
6:00
Club Atlético Peñarol Peñarol
vs
CA River Plate River Plate
ราคาต่อรอง
14:30
West Ham United FC West Ham United
vs
Wellington Phoenix FC Wellington Phoenix
ราคาต่อรอง
15:00
FC Gagra Gagra
vs
FC Ararat Yerevan Ararat
ราคาต่อรอง
16:00
KS Górnik Zabrze II Górnik Zabrze II
vs
KS Rozwój Katowice Rozwój Katowice
ราคาต่อรอง
16:30
Sydney Olympic FC Sydney Olympic
vs
Perth Glory FC Perth Glory
ราคาต่อรอง
90'
Arka Gdynia 1929 Arka Gdynia
2 - 1
PKS Olimpia Elbląg Olimpia Elbląg
ราคาต่อรอง
58'
SC Paderborn 07 Paderborn
0 - 1
Athletic Club Bilbao Athletic Club
ราคาต่อรอง
22:00
Al Hilal FC (Riyadh) Al Hilal
vs
Genoa CFC Genoa
ราคาต่อรอง
40'
NK Aluminij Aluminij
1 - 0
NK Drava Ptuj Drava
ราคาต่อรอง
41'
Balmaz Kamilla Gyógyfürdő Balmazújváros Sport
1 - 0
Debreceni VSC II Debrecen II
ราคาต่อรอง
39'
Balıkesirspor Balıkesirspor
0 - 0
AZAL PFK AZAL
ราคาต่อรอง
44'
FK Bunyodkor Bunyodkor
0 - 0
FC Dinamo Batumi Dinamo Batumi
ราคาต่อรอง
22:00
Ermis FC Aradippou Ermis
vs
AEL Limassol AEL
ราคาต่อรอง
43'
Karmiotissa Pano Polemidia Karmiotissa
1 - 0
Nea Salamis Famagusta Nea Salamis
ราคาต่อรอง
42'
SFC Opava Opava
0 - 2
1. FC Slovácko II Slovácko II
ราคาต่อรอง
40'
AS Othellos Athienou Othellos
0 - 0
AE Zakakiou AE Zakakiou
ราคาต่อรอง
22:00
US Città di Palermo Palermo
vs
FC Jūrmala FC Jūrmala
ราคาต่อรอง
23:00
Sportbund Deutsche Jugend Kraft Rosenheim DJK Rosenheim
vs
FC Schalke 04 Schalke 04
ราคาต่อรอง
23:00
Ittihad Riadhi de Tanger Ittihad Tanger
vs
Wydad Athletic Club Wydad Casablanca
ราคาต่อรอง
23:00
Liedon Pallo Lieto
vs
Turun Weikot TuWe
ราคาต่อรอง
23:00
NK Lučko Zagreb Lučko
vs
NK Krško Krško
ราคาต่อรอง
23:00
Musan Salama MuSa
vs
Härmä Hämeenlinna Härmä
ราคาต่อรอง
23:00
SpVgg Neckarelz Neckarelz
vs
Karlsruher SC II Karlsruher SC II
ราคาต่อรอง
23:00
BFC Siófok Siófok
vs
Soroksár Sport Club 1905 Soroksár SC
ราคาต่อรอง
23:00
Racing Club de Strasbourg Alsace Strasbourg
vs
Karlsruher SC Karlsruher SC
ราคาต่อรอง
23:00
FC Wacker Innsbruck Wacker Innsbruck
vs
SV Werder Bremen Werder Bremen
ราคาต่อรอง
23:15
Jyväskylän Seudun Palloseura JPS
vs
FC Villikekut Villikekut
ราคาต่อรอง
23:30
Stade Brestois 29 Brest
vs
En Avant Guingamp Guingamp
ราคาต่อรอง
23:30
SV Heimstetten Heimstetten
vs
TSV 1860 München 1860 München
ราคาต่อรอง
23:30
Offenbacher FC Kickers 1901 Kickers Offenbach
vs
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
ราคาต่อรอง
J1 League ดูตารางแข่งทั้งหมด
จบ
Albirex Niigata Albirex Niigata
0 - 1
FC Tokyo Tokyo
ราคาต่อรอง
จบ
Gamba Osaka Gamba Osaka
4 - 0
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
ราคาต่อรอง
จบ
Kashima Antlers Kashima Antlers
2 - 2
Omiya Ardija Omiya Ardija
ราคาต่อรอง
จบ
Sagan Tosu Sagan Tosu
0 - 1
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
ราคาต่อรอง
จบ
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
5 - 2
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
ราคาต่อรอง
จบ
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
0 - 2
Urawa Red Diamonds Urawa Reds
ราคาต่อรอง
จบ
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
3 - 3
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
ราคาต่อรอง
จบ
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
0 - 0
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
ราคาต่อรอง
จบ
Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
1 - 1
Vissel Kobe Vissel Kobe
ราคาต่อรอง
เวลาในการคิกออฟทุกคู่ยึดตาม ICT